Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 3,03%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 261.780.615.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 260.321.169.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 3,03%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 261.780.615.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 260.321.169.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
04/08/2026 11:26
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/07/2026 10:21
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ và Tư vấn đầu tư xây dựng
06/07/2026 10:46
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
06/07/2026 10:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
16/12/2025 17:43
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/11/2025 17:06
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ và Tư vấn đầu tư xây dựng
03/11/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
03/11/2025 14:31
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
29/10/2025 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 15:16
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị năm 2024” với 1 gói thầu.
11/11/2024 14:33
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Kế hoạch sửa chữa và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
26/08/2024 14:54
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tư vấn xác định hệ số điều chỉnh giá đất cho Công ty Cổ phần chăn nuôi Rutech với 1 gói thầu.
27/03/2024 11:08
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị âm thanh tại Hội trường tầng 8 trụ sở Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÂM THANH SAO MAI
06/12/2023 16:29
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lắp đặt màn hình LED tại tầng 8 trụ Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
05/12/2023 17:09
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Nền tảng số quản lý giá kết nối với Cổng khai thác dữ liệu chuyển đổi số tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ B&T VIỆT NAM
29/11/2023 09:32
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Trang thiết bị âm thanh tại Hội trường tầng 8 trụ sở Sở Tài chính với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 11:14
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng tại Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
20/11/2023 11:58
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Nền tảng số quản lý giá kết nối với Cổng khai thác dữ liệu chuyển đổi số tỉnh Lạng Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
17/11/2023 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
04/08/2026 11:26
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/07/2026 10:21
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ và Tư vấn đầu tư xây dựng
06/07/2026 10:46
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
06/07/2026 10:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
16/12/2025 17:43
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/11/2025 17:06
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ và Tư vấn đầu tư xây dựng
03/11/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
03/11/2025 14:31
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tập trung xe ô tô cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
29/10/2025 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 31 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một mái nhà, một người chồng, và con cái hẳn nên đủ cho cuộc đời của người phụ nữ. Chúng ta sinh ra là vì như vậy, đúng không? Thế nhưng tôi nghĩ mỗi ngày đều là một ngày đánh mất. Như thể tôi chỉ có một nửa là còn sống. Nửa còn lại bị trói buộc trong bao tải và nghẹt thở. "
Ingrid Bergman
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh