Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.867.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.333.627.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.867.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.333.627.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
01/08/2022 13:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 2 gói thầu.
21/10/2021 09:40
Sở Tư pháp An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2).
21/10/2021 09:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc tế MBA
23/12/2019 05:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:20
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 05:56
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
02/10/2019 05:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 2 gói thầu.
07/08/2019 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
01/08/2022 13:59
Sở Tư pháp An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
25/05/2022 14:04
Sở Tư pháp An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2) với 2 gói thầu.
21/10/2021 09:40
Sở Tư pháp An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc tế MBA
23/12/2019 05:18
Sở Tư pháp An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
18/10/2019 09:06
Sở Tư pháp An Giang đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:32
Sở Tư pháp An Giang đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:29
Sở Tư pháp An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:20
Sở Tư pháp An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 05:56
Sở Tư pháp An Giang đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch với 9 gói thầu.
02/10/2019 05:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
01/08/2022 13:59
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 2 gói thầu.
21/10/2021 09:40
Sở Tư pháp An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chuyển đổi dữ liệu hộ tịch (giai đoạn 2).
21/10/2021 09:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc tế MBA
23/12/2019 05:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
16/10/2019 14:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:20
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tạo lập và phát triển cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 05:56
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 9 gói thầu.
02/10/2019 05:46
Bên mời thầu Sở Tư pháp An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tính, trang thiết bị và chuyển đổi dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang với 2 gói thầu.
07/08/2019 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống có nghĩa lý gì, nếu không phải để đấu tranh vì những lý do cao thượng, và khiến thế giới rối ren này trở thành một nơi tốt đẹp hơn cho những người sẽ sống trong đó sau khi chúng ta ra đi?What is the use of living, if it be not to strive for noble causes and to make this muddled world a better place for those who will live in it after we are gone? "
Winston Churchill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh