Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.113.349.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.076.710.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.113.349.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.076.710.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
26/09/2024 08:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 97A-003.09 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
19/09/2024 11:14
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
12/09/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
27/06/2024 07:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2024 14:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 3 gói thầu.
22/05/2024 15:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao phát trên sóng phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
14/05/2024 07:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao trên sóng phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
04/05/2024 14:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh Hoàng Phát
03/10/2022 16:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/08/2022 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
26/09/2024 08:48
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 97A-003.09 với 1 gói thầu.
19/09/2024 11:14
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số với 1 gói thầu.
12/09/2024 10:18
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
27/06/2024 07:10
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 4 nhà thầu tham gia.
18/06/2024 08:20
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2024 14:51
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 3 gói thầu.
22/05/2024 15:15
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao phát trên sóng phát thanh truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
14/05/2024 07:47
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao trên sóng phát thanh truyền hình với 1 gói thầu.
04/05/2024 14:15
Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạc lựa chọn nhà thầu in tờ gấp với 1 gói thầu.
13/04/2023 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
26/09/2024 08:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 97A-003.09 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
19/09/2024 11:14
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT thiết kế và in tờ gấp tuyên truyền phổ biến giáo dục pháp luật cho đồng bào vùng dân tộc thiểu số của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
12/09/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
27/06/2024 07:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2024 14:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 3 gói thầu.
22/05/2024 15:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao phát trên sóng phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
14/05/2024 07:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện phổ biến, tuyên truyền pháp luật bằng tiếng Mông - Dao trên sóng phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
04/05/2024 14:15
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh Hoàng Phát
03/10/2022 16:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/08/2022 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người hơn ta thiệt thì dầu vậy Đấy thắng, đây chùng, chẳng đứt đâu. "
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh