Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 82 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 99 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,75%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 1,25%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.335.019.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.146.189.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,75%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 1,25%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.335.019.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.146.189.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Diệt mối, vệ sịnh môi trường của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ MINH QUANG HƯNG YÊN
26/08/2026 14:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Diệt mối, vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:07
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
21/08/2026 16:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ KDB VIỆT NAM
19/08/2026 15:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VIỄN THÔNG MIP VIỆT NAM
19/08/2026 14:58
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/08/2026 14:54
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trung tâm dữ liệu số Ngành Tư pháp Hưng Yên của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên với 3 gói thầu.
19/08/2026 14:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế market, in và phát hành tờ gấp phổ biến, tuyên truyền pháp luật về các lĩnh vực Bồi thường nhà nước; Giao dịch bảo đảm; Hộ tịch, Nuôi con nuôi, Quốc tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM IN ẤN QUẢNG CÁO MINH QUANG
17/08/2026 17:53
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Kho dữ liệu ngành tư pháp tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VSD VIỆT NAM
05/08/2026 11:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT SỐ VIỆT
05/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thiết kế market, in và phát hành tờ gấp tuyên truyền pháp luật với 3 gói thầu.
08/09/2025 15:39
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách cho tủ sách pháp luật xã, phường, thị trấn; thôn của xã thực hiện chương trình nông thôn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
05/09/2025 16:10
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Xây dựng chương trình hỗ trợ pháp lý cho doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Hưng Yên và tuyên truyền trên kênh truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO HƯNG YÊN
10/05/2025 17:10
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thiết kế market, in và phát hành tờ gấp tuyên truyền pháp luật với 3 gói thầu.
05/05/2025 10:52
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Xây dựng chương trình hỗ trợ pháp lý cho doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Hưng Yên và tuyên truyền trên kênh truyền hình với 1 gói thầu.
24/04/2025 08:46
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Cung cấp sách cho tủ sách pháp luật xã, phường, thị trấn; thôn của xã thực hiện chương trình nông thôn mới với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2025 08:29
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp biểu mẫu hộ tịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
18/04/2025 17:05
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Cung cấp sách cho tủ sách pháp luật xã, phường, thị trấn; thôn của xã thực hiện chương trình nông thôn mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 11:26
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Cung cấp sách cho tủ sách pháp luật xã, phường, thị trấn; thôn của xã thực hiện chương trình nông thôn mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 14:49
Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Cung cấp biểu mẫu hộ tịch với 2 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Diệt mối, vệ sịnh môi trường của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ MINH QUANG HƯNG YÊN
26/08/2026 14:13
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Diệt mối, vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:07
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
21/08/2026 16:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ KDB VIỆT NAM
19/08/2026 15:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VIỄN THÔNG MIP VIỆT NAM
19/08/2026 14:58
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
19/08/2026 14:54
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trung tâm dữ liệu số Ngành Tư pháp Hưng Yên của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên với 3 gói thầu.
19/08/2026 14:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế market, in và phát hành tờ gấp phổ biến, tuyên truyền pháp luật về các lĩnh vực Bồi thường nhà nước; Giao dịch bảo đảm; Hộ tịch, Nuôi con nuôi, Quốc tịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM IN ẤN QUẢNG CÁO MINH QUANG
17/08/2026 17:53
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Kho dữ liệu ngành tư pháp tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VSD VIỆT NAM
05/08/2026 11:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT SỐ VIỆT
05/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 83 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 64 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 80 TBMT, trong đó tự mời thầu 70 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi cảm xúc cực hạn đều đi cùng với sự điên rồ. "
Virginia Woolf
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh