Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.880.443.517 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.555.632.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.880.443.517 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.555.632.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 17:20
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 12:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn (máy vi tính phục vụ công tác) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIẢI PHÁP KẾT NỐI SỐ
09/07/2026 10:12
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn (máy vi tính phục vụ công tác) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
30/06/2026 17:45
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DOFFICE
30/06/2026 17:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 15:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn lập E HSMT, đánh giá E HSDT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
01/06/2026 09:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
27/05/2026 10:06
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tờ gấp pháp luật về bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
10/03/2026 14:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT In ấn tờ gấp pháp luật về bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XIV và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
02/02/2026 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In ấn tờ rơi, tờ gấp pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
13/06/2025 16:12
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT In ấn tờ rơi, tờ gấp pháp luật với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:06
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
17/12/2024 15:32
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
05/11/2024 07:56
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 08:59
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:44
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 3 gói thầu.
30/09/2024 16:46
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In ấn tờ gấp pháp luật năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
17/09/2024 15:09
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT In ấn tờ gấp pháp luật năm 2024 với 1 gói thầu.
17/09/2024 15:07
Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, sắp xếp tài liệu của Sở Tư pháp tỉnh Sơn La năm 2023 với 3 gói thầu.
30/09/2023 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 17:20
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 12:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn (máy vi tính phục vụ công tác) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIẢI PHÁP KẾT NỐI SỐ
09/07/2026 10:12
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thiết bị, tài sản phục vụ công tác chuyên môn (máy vi tính phục vụ công tác) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
30/06/2026 17:45
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DOFFICE
30/06/2026 17:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 15:47
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn lập E HSMT, đánh giá E HSDT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
01/06/2026 09:25
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
27/05/2026 10:06
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tờ gấp pháp luật về bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
10/03/2026 14:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT In ấn tờ gấp pháp luật về bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XIV và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
02/02/2026 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hoa hạnh phúc mọc bên cạnh chúng ta chứ đâu phải đi hái ở vườn ngoài. "
Douglas Jerrold
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh