Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.674.164.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.410.608.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.674.164.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.410.608.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua biểu mẫu, sổ hộ tịch (Thuộc thẩm quyền in, phát hành của Bộ Tư pháp) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
25/12/2024 13:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC DÂN - AN PHÁT
04/12/2024 19:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/12/2024 16:52
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG NGUYÊN CHƯƠNG
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
04/11/2024 16:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/11/2024 14:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Công trình: Sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 5 gói thầu.
11/10/2024 14:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY
30/07/2024 08:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
30/07/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua biểu mẫu, sổ hộ tịch (Thuộc thẩm quyền in, phát hành của Bộ Tư pháp) với 1 gói thầu.
25/12/2024 13:51
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC DÂN - AN PHÁT
04/12/2024 19:29
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/12/2024 16:52
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG NGUYÊN CHƯƠNG
22/11/2024 15:26
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2024 16:13
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 15:34
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
04/11/2024 16:36
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/11/2024 14:00
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Công trình: Sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 5 gói thầu.
11/10/2024 14:26
Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY
30/07/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua biểu mẫu, sổ hộ tịch (Thuộc thẩm quyền in, phát hành của Bộ Tư pháp) của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
25/12/2024 13:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐỨC DÂN - AN PHÁT
04/12/2024 19:29
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/12/2024 16:52
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG NGUYÊN CHƯƠNG
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT gói thầu thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
04/11/2024 16:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/11/2024 14:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Công trình: Sửa chữa nhà làm việc 03 tầng tại Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình với 5 gói thầu.
11/10/2024 14:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY
30/07/2024 08:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
30/07/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ghét là sự bất mãn tích cực, đố kị là sự bất mãn tiêu cực. "
Geothe (Đức)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh