Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.599.495.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.786.661.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.599.495.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.786.661.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức bồi dưỡng cập nhật kiến thức, kỹ năng về khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo, kỹ năng số, công nghệ số cho cán bộ, công chức, viên chức các cấp có liên quan phục vụ chuyển đổi số lĩnh vực Tư pháp năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:40
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in “Tờ gấp pháp luật về thực hiện nhóm dịch vụ công liên thông: đăng ký khai tử, xóa đăng ký thường trú, giải quyết mai táng phí, tử tuất” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:24
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu In tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in và Thương mại Cường Hiếu
29/11/2024 17:42
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu In Tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
29/11/2024 16:41
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
31/10/2024 15:11
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
06/06/2024 10:35
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THỦ ĐÔ
06/06/2024 10:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Số hoá dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
19/04/2024 14:33
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH HÓA
30/03/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu in “Tờ gấp pháp luật về thực hiện nhóm dịch vụ công liên thông: đăng ký khai tử, xóa đăng ký thường trú, giải quyết mai táng phí, tử tuất” với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:24
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu In tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in và Thương mại Cường Hiếu
29/11/2024 17:42
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu In Tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước với 1 gói thầu.
29/11/2024 16:41
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
31/10/2024 15:11
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước với 5 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 15:21
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:10
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
06/06/2024 10:35
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THỦ ĐÔ
06/06/2024 10:32
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Số hoá dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước với 3 gói thầu.
19/04/2024 14:33
Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH HÓA
30/03/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức bồi dưỡng cập nhật kiến thức, kỹ năng về khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo, kỹ năng số, công nghệ số cho cán bộ, công chức, viên chức các cấp có liên quan phục vụ chuyển đổi số lĩnh vực Tư pháp năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:40
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in “Tờ gấp pháp luật về thực hiện nhóm dịch vụ công liên thông: đăng ký khai tử, xóa đăng ký thường trú, giải quyết mai táng phí, tử tuất” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:24
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu In tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in và Thương mại Cường Hiếu
29/11/2024 17:42
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu In Tờ gấp pháp luật về trách nhiệm bồi thường của Nhà nước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
29/11/2024 16:41
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
31/10/2024 15:11
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Số hóa dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:10
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
06/06/2024 10:35
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THỦ ĐÔ
06/06/2024 10:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Số hoá dữ liệu hộ tịch tại 3 huyện Quảng Xương, Thọ Xuân, Bá Thước của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
19/04/2024 14:33
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH HÓA
30/03/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi khi tôi tìm ra thứ gì đáng kể, tôi nghĩ nghĩa vụ của mình là phải viết khám phá đó ra giấy, để tất cả những người sáng suốt có thể biết tin. "
Antonie van Leeuwenhoek
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh