Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 40,91%, Phi tư vấn 22,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.965.164.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.323.106.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 40,91%, Phi tư vấn 22,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.965.164.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.323.106.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
02/08/2025 15:34
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo điện tử VTC News của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:16
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:14
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thế giới và Việt Nam của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:11
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Nhà báo và Công luận của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:09
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thanh tra của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:06
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công Thương của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:03
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:01
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Tài chính – Đầu tư của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 08:58
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Tạp chí Xây dựng của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ XÂY DỰNG
01/07/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
02/08/2025 15:34
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo điện tử VTC News.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO ĐIỆN TỬ VTC NEWS
01/07/2025 09:16
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công an nhân dân
01/07/2025 09:14
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thế giới và Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO THẾ GIỚI VÀ VIỆT NAM
01/07/2025 09:11
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Nhà báo và Công luận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhà báo và Công luận
01/07/2025 09:09
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thanh tra
01/07/2025 09:06
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
01/07/2025 09:03
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Thông tấn xã Việt Nam
01/07/2025 09:01
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Tài chính – Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đầu tư
01/07/2025 08:58
SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Tạp chí Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ XÂY DỰNG
01/07/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
02/08/2025 15:34
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo điện tử VTC News của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:16
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:14
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thế giới và Việt Nam của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:11
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Nhà báo và Công luận của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:09
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Thanh tra của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:06
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công Thương của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:03
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 09:01
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Tài chính – Đầu tư của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
01/07/2025 08:58
Bên mời thầu SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Tạp chí Xây dựng của chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ XÂY DỰNG
01/07/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH là chủ đầu tư của 80 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ VĂN HOÁ THỂ THAO VÀ DU LỊCH là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đứa con trai nào lúc còn bé thương mẹ nhiều nhất, khi lớn lên sẽ thương vợ nhiều nhất. "
Vincent De Paul
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh