Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.646.969.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.277.262.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.646.969.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.277.262.362 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Xử lý gia cố, bảo quản tường bao và tháp cổng Gò II-C, II-D thuộc di tích Khảo cổ Cát Tiên của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với 5 gói thầu.
21/08/2020 14:06
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2019 11:43
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2019 11:18
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 15:17
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo tồn, tôn tạo di tích Cát Tiên.
03/12/2019 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
08/01/2019 08:21
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
08/01/2019 08:18
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa cơ sở vật chất Thư viện và Bảo tàng tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
17/12/2018 15:58
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng.
14/12/2018 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Thi công xây dựng hạng mục giao thông tổng thể, cấp điện tổng thể, chiếu sáng tổng thể của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2018 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NEW THĂNG LONG
08/01/2019 08:18
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Quy hoạch tổng thể phát triển Khu du lịch quốc gia ĐanKia - Suối Vàng, tỉnh Lâm Đồng đến năm 2025 và tầm nhìn đến năm 2030 với 1 gói thầu.
20/03/2018 09:28
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải TBMT Lập Quy hoạch tổng thể phát triển Khu du lịch quốc gia Đankia - Suối vàng, tỉnh Lâm Đồng đến năm 2025 và tầm nhìn đến năm 2030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
05/02/2018 11:01
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Nhà trưng bày - Ban quản lý và thiết bị PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Điện HT+
26/12/2017 10:02
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Nhà trưng bày - Ban quản lý và thiết bị PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Điện HT+
26/12/2017 09:57
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu xây dựng 04 pano và khung treo phướn tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Duy Phi
04/12/2017 13:53
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân bóng đá của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cộng ty TNHH thể thao Quang Tuyến
30/11/2017 11:43
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải TBMT Xây dựng 04 pano và khung treo phướn tuyên truyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/11/2017 08:10
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Xây dựng 04 panô và hệ thống khung treo phướn tuyên truyền với 1 gói thầu.
15/11/2017 15:04
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải TBMT Sửa chữa sân bóng đá của Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu thể dục thể thao tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/11/2017 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Xử lý gia cố, bảo quản tường bao và tháp cổng Gò II-C, II-D thuộc di tích Khảo cổ Cát Tiên của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với 5 gói thầu.
21/08/2020 14:06
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2019 11:43
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2019 11:18
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công khai vật hoàn chỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 15:17
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo tồn, tôn tạo di tích Cát Tiên.
03/12/2019 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
08/01/2019 08:21
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
08/01/2019 08:18
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa cơ sở vật chất Thư viện và Bảo tàng tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng.
17/12/2018 15:58
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo tồn làng truyền thống dân tộc Churu tạo xã Pró, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng.
14/12/2018 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Thi công xây dựng hạng mục giao thông tổng thể, cấp điện tổng thể, chiếu sáng tổng thể của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2018 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Lâm Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nước mắt là những ngôn từ trái tim không thể diễn tả. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026