Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,04%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 82,61%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.906.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.661.975.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,04%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 82,61%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.906.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.661.975.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
20/01/2025 16:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 16:52
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn tổ chức lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với 1 gói thầu.
04/12/2024 15:18
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:13
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:03
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/06/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn tổ chức lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
04/12/2024 15:18
Sở Xây dựng Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:13
Sở Xây dựng Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:06
Sở Xây dựng Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 09:30
Sở Xây dựng Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 09:17
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:04
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:03
Sở Xây dựng Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/06/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
20/01/2025 16:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 16:52
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn tổ chức lập Chương trình phát triển đô thị Bắc Ninh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với 1 gói thầu.
04/12/2024 15:18
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:13
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ETA
27/11/2024 16:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 11:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Khảo sát, xây dựng phương pháp phân tích, tính toán, cơ sở dữ liệu và xác định đơn giá nhân công xây dựng trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:04
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 10:03
Bên mời thầu Sở Xây dựng Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Xây dựng bộ đơn giá dịch vụ công đô thị (Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị; Duy trì cây xanh đô thị) trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/06/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh