Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 150.316.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.128.127.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 150.316.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.128.127.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 13:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 11:27
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/09/2025 11:21
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/08/2025 10:55
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔN SƠN
19/08/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm định cầu; đánh giá an toàn các công trình trên đường tỉnh 396C; Đo cao độ lòng sông và đánh giá tình trạng cục bộ tại các vị trí móng, trụ, mố cầu; đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SBTECH
18/08/2025 11:40
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập bình đồ luồng đường thuỷ nội địa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VĂN LANG
15/08/2025 16:26
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:03
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:00
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thực hiện gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
13/08/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 13:43
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 11:27
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/09/2025 11:21
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/08/2025 10:55
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:03
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:00
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thực hiện gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
13/08/2025 13:57
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG THÀNH HD
25/07/2025 17:34
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 628
25/07/2025 17:25
Sở Xây dựng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG THÀNH HD
25/07/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 13:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ PNT
25/09/2025 11:27
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/09/2025 11:21
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
25/08/2025 10:55
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔN SƠN
19/08/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm định cầu; đánh giá an toàn các công trình trên đường tỉnh 396C; Đo cao độ lòng sông và đánh giá tình trạng cục bộ tại các vị trí móng, trụ, mố cầu; đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SBTECH
18/08/2025 11:40
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập bình đồ luồng đường thuỷ nội địa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VĂN LANG
15/08/2025 16:26
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:03
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
13/08/2025 14:00
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thực hiện gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
13/08/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 48 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương là chủ đầu tư của 70 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hải Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái gì xuất phát từ trái tim thì sẽ đi đến trái tim. "
G. Piêt
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh