Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 445.691.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 433.383.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 445.691.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 433.383.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu nhà ở và thị trường bất động sản
09/02/2023 09:08
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2022 09:30
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập kế hoạch phát triển nhà ở tỉnh Hòa Bình giai đoạn 2021 - 2025.
18/10/2022 15:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 17:37
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với 1 gói thầu.
10/10/2022 13:57
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình.
10/10/2022 13:13
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình Bệnh viện đa khoa thành phố Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với 1 gói thầu.
16/09/2015 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu nhà ở và thị trường bất động sản
09/02/2023 09:08
Sở Xây dựng Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2022 10:06
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2022 09:30
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải KHLCNT Lập Kế hoạch Phát triển Nhà ở tỉnh Hòa Bình, giai đoạn 2021 - 2025 với 1 gói thầu.
18/10/2022 15:46
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 17:37
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải KHLCNT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
10/10/2022 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu nhà ở và thị trường bất động sản
09/02/2023 09:08
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2022 09:30
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập kế hoạch phát triển nhà ở tỉnh Hòa Bình giai đoạn 2021 - 2025.
18/10/2022 15:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 17:37
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với 1 gói thầu.
10/10/2022 13:57
Sở Xây dựng Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện xây dựng Hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản tỉnh Hòa Bình.
10/10/2022 13:13
Bên mời thầu Sở Xây dựng Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình Bệnh viện đa khoa thành phố Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình với 1 gói thầu.
16/09/2015 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh