Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 81,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.835.941.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.342.792.099 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 81,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.835.941.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.342.792.099 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
18/04/2025 16:31
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:41
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIẢI PHÁP PHẦN MỀM Q2
27/02/2025 14:52
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QP
27/02/2025 14:50
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng Văn thư của Sở Xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với 2 gói thầu.
18/02/2025 09:22
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Nhiệm vụ quy hoạch chung của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2025 11:11
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/01/2025 10:44
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập bản đồ địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
18/01/2025 10:42
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 17:51
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/12/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
18/04/2025 16:31
Sở Xây dựng Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:41
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIẢI PHÁP PHẦN MỀM Q2
27/02/2025 14:52
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QP
27/02/2025 14:50
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Lập Nhiệm vụ quy hoạch chung với 1 nhà thầu tham gia.
19/02/2025 15:10
Sở Xây dựng Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng Văn thư của Sở Xây dựng với 2 gói thầu.
18/02/2025 09:22
Sở Xây dựng Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Nhiệm vụ quy hoạch chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2025 11:11
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/01/2025 10:44
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập bản đồ địa hình tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
18/01/2025 10:42
Sở Xây dựng Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
18/04/2025 16:31
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Xác định chỉ số giá xây dựng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:41
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIẢI PHÁP PHẦN MỀM Q2
27/02/2025 14:52
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QP
27/02/2025 14:50
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng Văn thư của Sở Xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với 2 gói thầu.
18/02/2025 09:22
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Nhiệm vụ quy hoạch chung của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2025 11:11
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/01/2025 10:44
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập bản đồ địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊA CHÍNH VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ NỘI
18/01/2025 10:42
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 17:51
Bên mời thầu Sở Xây dựng Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập Đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/12/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều thanh niên trong xã hội này luôn cảm thấy thứ khó chấp nhận nhất, thứ đau khổ nhất trên đời này chính là đánh mất tình yêu, để rồi xem thường mạng sống của mình. Thật ra, đại đa phần vì họ chưa trải qua nỗi đau mất đi người thân. "
Mộc Phù Sinh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh