Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở xây dựng Long An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 84,62%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.817.273.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.299.021.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở xây dựng Long An như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 84,62%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.817.273.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.299.021.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Công tác điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, Xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng
07/04/2025 16:19
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
01/04/2025 16:43
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Công tác lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020 trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
01/04/2025 16:41
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 17:44
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:52
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Công tác điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, Xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:52
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Công tác lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020 trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:51
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020; điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng; Xây dựng công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân vật liệu xây dựng và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với 4 gói thầu.
21/01/2025 10:00
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập và xác định mức bồi thường chi phí di chuyển tài sản khi Nhà nước thu hồi đất của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
20/01/2025 17:30
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập và xác định đơn giá bồi thường thiệt hại thực tế về nhà, nhà ở, công trình xây dựng của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
20/01/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở xây dựng Long An đăng tải KHLCNT Tư vấn lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020; điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng; Xây dựng công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân vật liệu xây dựng và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An với 4 gói thầu.
21/01/2025 10:00
Sở xây dựng Long An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu (03 gói trên).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
14/01/2025 09:40
Sở xây dựng Long An đăng tải KHLCNT Tư vấn lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020; điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng; Xây dựng công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân vật liệu xây dựng và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An với 4 gói thầu.
13/01/2025 16:19
Sở xây dựng Long An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu (của 03 gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A
02/12/2024 17:26
Sở xây dựng Long An đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm:
Tư vấn khảo sát lập đơn giá bồi thường thiệt hại thực tế về nhà, nhà ở, công trình xây dựng; mức bồi thường chi phí di chuyển tài sản khi Nhà nước thu hồi đất; suất tái định cư tối thiểu với 4 gói thầu.
02/12/2024 17:19
Sở xây dựng Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONET AN ĐÔNG
12/10/2024 10:10
Sở xây dựng Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SEN VIỆT
11/09/2024 16:44
Sở xây dựng Long An đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn thẩm định giá, Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thực hiện Đề án "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử Long An giai đoạn 2024-2029" với 2 gói thầu.
11/09/2024 16:34
Sở xây dựng Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu Quản lý vận hành Khối nhà cơ quan 3 - Khu trung tâm chính trị - Hành chính tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
06/08/2024 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Công tác điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, Xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng
07/04/2025 16:19
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
01/04/2025 16:43
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Công tác lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020 trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
01/04/2025 16:41
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 17:44
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Công tác xây dựng Công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân VLXD và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:52
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Công tác điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, Xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:52
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Công tác lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020 trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 10:51
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập chỉ số giá xây dựng gốc năm 2020; điều tra khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, đơn giá nhân công tư vấn xây dựng, xây dựng bảng giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng; Xây dựng công bố giá vật liệu xây dựng hàng tháng (Tình hình giá bán bình quân vật liệu xây dựng và nhiên liệu) trên địa bàn tỉnh Long An của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An với 4 gói thầu.
21/01/2025 10:00
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập và xác định mức bồi thường chi phí di chuyển tài sản khi Nhà nước thu hồi đất của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
20/01/2025 17:30
Bên mời thầu Sở xây dựng Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập và xác định đơn giá bồi thường thiệt hại thực tế về nhà, nhà ở, công trình xây dựng của chủ đầu tư Sở xây dựng Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
20/01/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở xây dựng Long An là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ tự tin rằng mình xứng đáng chỉ chấp nhận những điều tốt nhất tự đặt ra thách thức cho mình làm tốt nhất có thể. Và khi ấy, nàng đã sống một cách phi thường. "
Maya Angelou
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info