Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý điểm mất ATGT Km0 (Ngã ba Bãi Lạng giao QL.6); Sửa chữa mặt đường, bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km5+00; Km11+050 -Km20+00/Đường TSA (BL-BC), tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
27/06/2025 23:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến đường Trường Sơn A (Bãi Lạng-Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
16/06/2025 14:19
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/06/2025 16:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/06/2025 15:39
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khảo sát lập hồ sơ trình công bố mở luồng, tuyến và lắp đặt hệ thống báo hiệu đường thủy nội địa địa phương tỉnh Hòa Bình (các luồng nhánh trên hồ Hòa Bình) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa hư hỏng nền mặt đường, công trình thoát nước Km3+930-Km4+600, Đường tỉnh 440 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
06/06/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc dự án Thay thế, bổ sung biển báo theo QC41/2019 trên các tuyến đường tỉnh; Sơn phản quang ĐT.431; ĐT.433 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
29/05/2025 16:42
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu: Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Xử lý mở rộng, cải tạo bán kính cong vị trí tiềm ẩn tai nạn giao thông Km6+850(P); Km6+900(T); Km7+600(T); Km7+680; Km7+900(T); Km8+500 (T); Km8+750(P); Km9+030; Km9+600; Km9+840, đường tỉnh 444 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
22/05/2025 20:46
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát, thuộc dự án Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến C, tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
14/05/2025 08:35
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng, công trình: Kiểm định đánh giá an toàn cầu Te Km9+873; cầu Mượt Km20+860, ĐT.439; cầu Trầm Km7+229, cầu Chênh Km7+873, ĐT.444 và cầu Chi Nê Km0+300, ĐT.438 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
12/05/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) với 3 gói thầu.
11/06/2025 16:15
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) với 3 gói thầu.
11/06/2025 15:39
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa hư hỏng nền mặt đường, công trình thoát nước Km3+930-Km4+600, Đường tỉnh 440 với 3 gói thầu.
06/06/2025 08:48
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc dự án Thay thế, bổ sung biển báo theo QC41/2019 trên các tuyến đường tỉnh; Sơn phản quang ĐT.431; ĐT.433 với 2 gói thầu.
29/05/2025 16:42
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu: Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Xử lý mở rộng, cải tạo bán kính cong vị trí tiềm ẩn tai nạn giao thông Km6+850(P); Km6+900(T); Km7+600(T); Km7+680; Km7+900(T); Km8+500 (T); Km8+750(P); Km9+030; Km9+600; Km9+840, đường tỉnh 444 với 2 gói thầu.
22/05/2025 20:46
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát, thuộc dự án Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến C, tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) với 2 gói thầu.
14/05/2025 08:35
Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng, công trình: Kiểm định đánh giá an toàn cầu Te Km9+873; cầu Mượt Km20+860, ĐT.439; cầu Trầm Km7+229, cầu Chênh Km7+873, ĐT.444 và cầu Chi Nê Km0+300, ĐT.438 với 2 gói thầu.
12/05/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý điểm mất ATGT Km0 (Ngã ba Bãi Lạng giao QL.6); Sửa chữa mặt đường, bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km5+00; Km11+050 -Km20+00/Đường TSA (BL-BC), tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
27/06/2025 23:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến đường Trường Sơn A (Bãi Lạng-Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
16/06/2025 14:19
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/06/2025 16:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/06/2025 15:39
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khảo sát lập hồ sơ trình công bố mở luồng, tuyến và lắp đặt hệ thống báo hiệu đường thủy nội địa địa phương tỉnh Hòa Bình (các luồng nhánh trên hồ Hòa Bình) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa hư hỏng nền mặt đường, công trình thoát nước Km3+930-Km4+600, Đường tỉnh 440 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
06/06/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc dự án Thay thế, bổ sung biển báo theo QC41/2019 trên các tuyến đường tỉnh; Sơn phản quang ĐT.431; ĐT.433 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
29/05/2025 16:42
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu: Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Xử lý mở rộng, cải tạo bán kính cong vị trí tiềm ẩn tai nạn giao thông Km6+850(P); Km6+900(T); Km7+600(T); Km7+680; Km7+900(T); Km8+500 (T); Km8+750(P); Km9+030; Km9+600; Km9+840, đường tỉnh 444 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
22/05/2025 20:46
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát, thuộc dự án Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến C, tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
14/05/2025 08:35
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng, công trình: Kiểm định đánh giá an toàn cầu Te Km9+873; cầu Mượt Km20+860, ĐT.439; cầu Trầm Km7+229, cầu Chênh Km7+873, ĐT.444 và cầu Chi Nê Km0+300, ĐT.438 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
12/05/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mãn nguyện không phải là làm thỏa mãn điều bạn muốn, mà là nhận ra bạn hiện đã có nhiều như thế nào. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026