Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 208 nhà thầu.
- Đã công bố 155 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 380 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 674 gói thầu, trong đó có 119 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 128 gói (với 136 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 415 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 315 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 265 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 241 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,74%, Xây lắp 58,82%, Tư vấn 31,62%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.638.452.720.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.325.449.832 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 208 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,74%, Xây lắp 58,82%, Tư vấn 31,62%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.638.452.720.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.325.449.832 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km0+000 - Km1+050; Km8+000 - Km8+500; Km11+904,22 - Km12+000; xây dựng rãnh thoát nước đoạn Km6+000 - Km6+300 (phải tuyến); Km6+398,32 - Km6+700 (trái tuyến) đường ĐT.495 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
30/08/2026 16:00
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 08:38
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km105+000 - Km106+800; sửa chữa cầu vượt Nam Định tại Km107+725 trên QL.10, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km82+700 - Km82+800 trên QL.38B; sửa chữa hệ thống đèn tín hiệu giao thông, an toàn giao thông tại các nút giao: Nút giao giữa QL.37B tại Km95+309 và QL.10 tại Km123+450; Nút giao giữa ĐT.490C tại Km3+500 và QL.21 tại Km150+550 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:47
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu và đường đầu cầu: Cầu Nam Điền A, cầu Nam Điền B, cầu Giao Sơn, cầu Đại Đồng trên ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:25
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cầu và đường đầu cầu: Cầu Nam Điền A, cầu Nam Điền B, cầu Giao Sơn, cầu Đại Đồng trên ĐT.489.
28/08/2026 16:16
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km105+000 - Km106+800; sửa chữa cầu vượt Nam Định tại Km107+725 trên QL.10, tỉnh Ninh Bình.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường công trình Km13+800-Km14+500; sửa chữa cống tại Km15+500; hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông đoạn Km16+600-Km17+400; xử lý sạt lở lề đường đoạn Km8+500-Km10+300 (phải tuyến) đường ĐT.488 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HÀ NAM
04/06/2026 17:21
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HÀ NAM
04/06/2026 17:19
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
12/01/2026 14:46
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống rãnh dọc thoát nước đoạn từ Km149+095 - Km149+550 (PT), Km 157+670-Km 158+420 (TT), Km186+800 - Km188+700(TT); sơn vạch kẻ đường, gờ giảm tốc đoạn từ Km164+000 - Km208+280; sơn giải phân cách giữa, bổ sung tiêu phản quang đoạn từ Km141+890 đến Km147+225 và bổ sung hệ thống an toàn giao thông tại các nút giao trường học trên tuyến QL.21, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
12/01/2026 14:41
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
12/01/2026 14:34
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố sạt lở mái taluy đoạn từ Km197+650- Km198+200(TT); Vuốt đường đầu cầu, cống bị lún gồm cầu Chợ Đường (Km171+484), cầu Xuân Hương (Km197+596), cống Phú Lễ 4 (Km201+50), cống Phú Lễ 2 (Km201+800), cầu 1-5 (Km206+650) và sửa chữa khe co giãn cầu Hải Hoà (Km200+000), cầu Châu Thịnh, cầu 1-5, cầu Lạc Quần, QL.21, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
12/01/2026 14:29
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
12/01/2026 14:19
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm tiềm ẩn nguy cơ mất an toàn giao thông đoạn từ Km45+250 – Km45+650 QL.37B, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
12/01/2026 14:13
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
12/01/2026 14:01
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng mặt cầu Vượt Đường sắt (Km147+200), cầu Nam Định (Km148+500), QL.21, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
12/01/2026 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km0+000 - Km1+050; Km8+000 - Km8+500; Km11+904,22 - Km12+000; xây dựng rãnh thoát nước đoạn Km6+000 - Km6+300 (phải tuyến); Km6+398,32 - Km6+700 (trái tuyến) đường ĐT.495 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
30/08/2026 16:00
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 08:38
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km105+000 - Km106+800; sửa chữa cầu vượt Nam Định tại Km107+725 trên QL.10, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km82+700 - Km82+800 trên QL.38B; sửa chữa hệ thống đèn tín hiệu giao thông, an toàn giao thông tại các nút giao: Nút giao giữa QL.37B tại Km95+309 và QL.10 tại Km123+450; Nút giao giữa ĐT.490C tại Km3+500 và QL.21 tại Km150+550 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:47
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu và đường đầu cầu: Cầu Nam Điền A, cầu Nam Điền B, cầu Giao Sơn, cầu Đại Đồng trên ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:25
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cầu và đường đầu cầu: Cầu Nam Điền A, cầu Nam Điền B, cầu Giao Sơn, cầu Đại Đồng trên ĐT.489.
28/08/2026 16:16
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km105+000 - Km106+800; sửa chữa cầu vượt Nam Định tại Km107+725 trên QL.10, tỉnh Ninh Bình.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường công trình Km13+800-Km14+500; sửa chữa cống tại Km15+500; hoàn thiện hệ thống an toàn giao thông đoạn Km16+600-Km17+400; xử lý sạt lở lề đường đoạn Km8+500-Km10+300 (phải tuyến) đường ĐT.488 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
28/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 155 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 380 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 164 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 216 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 136 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 100 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 415 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 208 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phóng đại là một nhánh của dối trá. "
Baltasar Gracian
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh