Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 226 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 94 gói (với 101 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 169 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,98%, Xây lắp 9,90%, Tư vấn 83,17%, Phi tư vấn 4,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 286.515.756.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 262.265.409.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,98%, Xây lắp 9,90%, Tư vấn 83,17%, Phi tư vấn 4,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 286.515.756.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 262.265.409.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
31/10/2025 19:05
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC VIỆT
29/10/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
29/10/2025 09:44
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH
29/10/2025 09:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG THÁI
29/10/2025 09:14
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
29/10/2025 09:11
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khảo sát, Quy hoạch xây dựng
24/10/2025 10:35
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
24/10/2025 10:34
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HTU Hồng Quang
19/10/2025 15:09
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch phân khu đô thị tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
19/09/2025 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
31/10/2025 19:05
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC VIỆT
29/10/2025 09:58
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ANH PHƯƠNG
29/10/2025 09:44
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH
29/10/2025 09:43
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG THÁI
29/10/2025 09:14
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
29/10/2025 09:11
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khảo sát, Quy hoạch xây dựng
24/10/2025 10:35
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
24/10/2025 10:34
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HTU Hồng Quang
19/10/2025 15:09
Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch phân khu đô thị tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
19/09/2025 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
31/10/2025 19:05
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC VIỆT
29/10/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
29/10/2025 09:44
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH ANH
29/10/2025 09:43
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG THÁI
29/10/2025 09:14
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG
29/10/2025 09:11
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khảo sát, Quy hoạch xây dựng
24/10/2025 10:35
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG
24/10/2025 10:34
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HTU Hồng Quang
19/10/2025 15:09
Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch phân khu đô thị tỷ lệ 1/2000 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc
19/09/2025 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 124 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 116 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 101 TBMT, trong đó tự mời thầu 91 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 169 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thể thấy được tính cách của một người qua cách anh ta nói chuyện. "
Menander
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh