Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.198.982.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.148.656.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.198.982.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.148.656.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu sửa chữa, bảo trì máy móc, trang thiết bị công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
19/08/2022 13:44
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Vật liệu Xây dựng Miền Nam trực thuộc Viện Vật liệu Xây dựng – Bộ Xây dựng
30/06/2022 15:17
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:06
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp in Nguyễn Minh Hoàng
24/12/2021 09:44
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:25
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
19/11/2021 08:25
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
18/11/2021 10:45
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
27/10/2021 14:45
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của Sở Xây dựng giai đoạn 1975-2015 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
29/06/2021 11:00
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của Sở Xây dựng giai đoạn 1975-2015 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
29/06/2021 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu sửa chữa, bảo trì máy móc, trang thiết bị công tác chuyên môn với 3 gói thầu.
19/08/2022 13:44
Sở Xây Dựng TPHCM công bố kết quả gói thầu Lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Vật liệu Xây dựng Miền Nam trực thuộc Viện Vật liệu Xây dựng – Bộ Xây dựng
30/06/2022 15:17
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:06
Sở Xây Dựng TPHCM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp in Nguyễn Minh Hoàng
24/12/2021 09:44
Sở Xây Dựng TPHCM công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 16:30
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:25
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 với 3 gói thầu.
19/11/2021 08:25
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 với 3 gói thầu.
18/11/2021 10:45
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ năm 2021 với 3 gói thầu.
27/10/2021 14:45
Sở Xây Dựng TPHCM đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của Sở Xây dựng giai đoạn 1975-2015 với 1 gói thầu.
29/06/2021 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu sửa chữa, bảo trì máy móc, trang thiết bị công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
19/08/2022 13:44
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Vật liệu Xây dựng Miền Nam trực thuộc Viện Vật liệu Xây dựng – Bộ Xây dựng
30/06/2022 15:17
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu lấy mẫu, vận chuyển mẫu, thử nghiệm và đánh giá chất lượng sản phẩm, hàng hóa vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:06
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp in Nguyễn Minh Hoàng
24/12/2021 09:44
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:25
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
19/11/2021 08:25
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT In ấn biên bản kiểm tra công trình xây dựng, biên bản làm việc năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
18/11/2021 10:45
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ năm 2021 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 3 gói thầu.
27/10/2021 14:45
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của Sở Xây dựng giai đoạn 1975-2015 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
29/06/2021 11:00
Bên mời thầu Sở Xây Dựng TPHCM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của Sở Xây dựng giai đoạn 1975-2015 của chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM với 1 gói thầu.
29/06/2021 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây Dựng TPHCM là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bỏ cuộc! Hãy kết giao với những người giàu nghị lực và có kỷ luật. Hãy giao du với những người có cao vọng và luôn sống tích cực. "
Earvin Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh