Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.239.469.638.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.767.505.874 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 98,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.239.469.638.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.767.505.874 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 98,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
08/09/2022 11:53
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ ghi chép hoạt động cung cấp dịch vụ y tế và quản lý sức khỏe cấp cho trạm y tế xã năm 2021 của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
22/08/2022 18:11
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
18/08/2022 08:18
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Làm pano tuyên truyền phòng, chống tác hại của thuốc lá trên địa bàn tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:41
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:23
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:05
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 10:24
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
16/08/2022 17:25
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
16/08/2022 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NAM ĐỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU
08/09/2022 11:53
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu In sổ ghi chép hoạt động cung cấp dịch vụ y tế và quản lý sức khỏe cấp cho trạm y tế xã năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
22/08/2022 18:11
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Ameriver Việt Nam
18/08/2022 08:18
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Quốc tế Việt Á
17/08/2022 16:23
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
17/08/2022 16:05
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Quốc tế Việt Á
17/08/2022 15:42
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Quốc tế Việt Á
17/08/2022 10:24
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
16/08/2022 17:25
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC DƯỢC NANOGEN
16/08/2022 17:03
Sở Y tế Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Ameriver Việt Nam
16/08/2022 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
08/09/2022 11:53
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ ghi chép hoạt động cung cấp dịch vụ y tế và quản lý sức khỏe cấp cho trạm y tế xã năm 2021 của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
22/08/2022 18:11
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
18/08/2022 08:18
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Làm pano tuyên truyền phòng, chống tác hại của thuốc lá trên địa bàn tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:41
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:23
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 16:05
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
17/08/2022 10:24
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
16/08/2022 17:25
Bên mời thầu Sở Y tế Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định.
16/08/2022 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Nam Định là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tình yêu là giọt mưa, anh sẽ gửi em những cơn mưa rào; Nếu tình yêu là cánh hoa, anh sẽ gửi em những đóa hoa;Nếu tình yêu là nước, anh sẽ gửi em biển cả;Nếu tình yêu là người, anh sẽ gửi anh cho em.If love is a drop, I’ll send you showers; If love is a petal, I’ll send you flowers; If love is water, I’ll send you the sea; If love is a person, I’ll send you me. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh