Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.708.981.737 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.246.187.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.708.981.737 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.246.187.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:56
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh tại Hội trường tầng 4 Sở Y tế năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ BF AUDIO MIỀN TRUNG
07/08/2026 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua quà tặng chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 2 gói thầu.
06/08/2026 17:25
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “ Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh tại Hội trường tầng 4 Sở Y tế năm 2026” của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:40
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch dự toán và lựa chọn nhà thầu: Xây dựng phần mềm Tổ chức Hội thi trực tuyến tìm hiểu chính sách, pháp luật về người cao tuổi trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:31
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “ Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh hội trường tầng 4 của Văn phòng Sở năm 2026” của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
22/06/2026 08:29
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sản phẩm truyền thông về công tác Bảo trợ xã hội năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN HUẾ
24/12/2025 13:56
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: In ấn sản phẩm truyền thông về công tác Bảo trợ xã hội năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
19/12/2025 18:04
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về phòng chống tệ nạn mại dâm của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ THỊNH
19/12/2025 16:09
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải TBMT Mua vải lụa chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi thọ 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa lại hội trường Sở Y tế tỉnh Thừa Thiên Huế với 6 gói thầu.
27/06/2024 09:50
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Điều chỉnh thời gian thực hiện và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng Trung tâm điều hành y tế thông minh tại tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
29/02/2024 16:24
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm Phần mềm tổng hợp Báo cáo tài chính, quyết toán NSNN các đơn vị trực thuộc Sở Y tế tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
18/08/2023 09:34
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh cho các đơn vị trong ngành Y tế tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
13/07/2023 09:16
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng trung tâm điều hành y tế thông minh tại tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
06/10/2022 09:52
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm và trang phục bảo hộ phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 năm 2021 đợt 4 với 14 gói thầu.
31/12/2021 17:31
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải TBMT Cung cấp thuốc cho các đơn vị y tế công lập sử dụng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 08:02
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc cho các đơn vị y tế công lập sử dụng năm 2022 với 1 gói thầu.
30/11/2021 07:53
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải TBMT Cung cấp thuốc cho các đơn vị y tế công lập tỉnh Thừa Thiên Huế năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/03/2021 15:29
Sở Y tế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc cho các đơn vị y tế công lập tỉnh Thừa Thiên Huế năm 2021 với 1 gói thầu.
12/03/2021 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:56
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh tại Hội trường tầng 4 Sở Y tế năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ BF AUDIO MIỀN TRUNG
07/08/2026 15:42
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua quà tặng chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 2 gói thầu.
06/08/2026 17:25
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “ Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh tại Hội trường tầng 4 Sở Y tế năm 2026” của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:40
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch dự toán và lựa chọn nhà thầu: Xây dựng phần mềm Tổ chức Hội thi trực tuyến tìm hiểu chính sách, pháp luật về người cao tuổi trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:31
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “ Mua sắm, nâng cấp và lắp đặt hệ thống âm thanh hội trường tầng 4 của Văn phòng Sở năm 2026” của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
22/06/2026 08:29
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sản phẩm truyền thông về công tác Bảo trợ xã hội năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN HUẾ
24/12/2025 13:56
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: In ấn sản phẩm truyền thông về công tác Bảo trợ xã hội năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với 1 gói thầu.
19/12/2025 18:04
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về phòng chống tệ nạn mại dâm của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ THỊNH
19/12/2025 16:09
Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải TBMT Mua vải lụa chúc thọ, mừng thọ người cao tuổi thọ 90 tuổi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Huế là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kiên nhẫn không phải là thụ động, ngược lại, nó rất chủ động. Đó là sức mạnh tập trung. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh