Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.116.750.228.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 744.260.709.144 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.116.750.228.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 744.260.709.144 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân máy tính Duy Thảo
20/12/2024 10:57
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024” của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:16
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 3 gói thầu.
05/12/2024 08:56
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định giá trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
10/06/2024 10:53
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 3 gói thầu.
10/06/2024 10:44
Sở Y tế Tiền Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy.
10/06/2024 10:10
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 11:55
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
09/12/2021 11:25
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 10:56
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
18/11/2021 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân máy tính Duy Thảo
20/12/2024 10:57
Sở Y tế Tiền Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024” với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:16
Sở Y tế Tiền Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy với 3 gói thầu.
05/12/2024 08:56
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định giá trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
10/06/2024 10:53
Sở Y tế Tiền Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy với 3 gói thầu.
10/06/2024 10:44
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 11:55
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 10:56
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Mua test nhanh kháng nguyên tầm soát dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT KIẾN ĐỨC
07/10/2021 09:26
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM
15/05/2020 09:37
Sở Y tế Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
11/05/2020 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân máy tính Duy Thảo
20/12/2024 10:57
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Mua máy vi tính của Sở Y tế năm 2024” của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:16
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 3 gói thầu.
05/12/2024 08:56
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định giá trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
10/06/2024 10:53
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 3 gói thầu.
10/06/2024 10:44
Sở Y tế Tiền Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Bệnh viện Đa khoa khu vực Cai Lậy.
10/06/2024 10:10
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 11:55
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
09/12/2021 11:25
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/12/2021 10:56
Bên mời thầu Sở Y tế Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình Oxy khí nén và phụ kiện phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang với 1 gói thầu.
18/11/2021 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Tiền Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước vào đám đông giống như chìm vào món hầm – bạn trở thành một nguyên liệu, bạn khoác lên một mùi vị riêng. "
Margaret Atwood
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh