Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 119 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 112 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,05%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.731.565.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 791.864.233.633 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 42,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,05%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.731.565.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 791.864.233.633 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 42,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục, thiết bị phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
26/07/2022 16:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục phòng chống dịch 7 nóm cấp 3 phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Minh Anh
26/07/2022 15:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/07/2022 14:57
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm cấp bách vật tư, trang thiết bị phục vụ phòng, chống Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:47
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách phục vụ phòng chống dịch năm 2021 - Khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 trong mẫu tỵ hầu (200.000test) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:45
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 4: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 02: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:40
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT mua sắm hệ thống oxy trung tâm và trang thiết bị phục vụ cấp bách trong công tác điều trị bệnh nhân Covid -19 của Bệnh viện Lao và bệnh Phổi của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
31/12/2021 17:18
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT mua sắm cấp bách vật tư, trang thiết bị phục vụ phòng, chống Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
29/12/2021 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Trang phục, thiết bị phòng, chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Minh Anh
26/07/2022 16:14
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Trang phục phòng chống dịch 7 nóm cấp 3 phục vụ phòng, chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Minh Anh
26/07/2022 15:43
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu mua sắm cấp bách vật tư, trang thiết bị phục vụ phòng, chống Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược - Vật tư Y tế Đắk Lắk
05/01/2022 07:47
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách phục vụ phòng chống dịch năm 2021 - Khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 trong mẫu tỵ hầu (200.000test).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
05/01/2022 07:45
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu gói thầu số 4: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Y tế Hải Nguyên
05/01/2022 07:43
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Tân Việt Mỹ
05/01/2022 07:42
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu gói thầu 02: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm Trang thiết bị Y tế T.D
05/01/2022 07:40
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế cho Bệnh viện đa khoa vùng Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO, CÔNG TY CỔ PHẦN MEDITRONIC
05/01/2022 07:37
Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Việt Phan
04/01/2022 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục, thiết bị phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
26/07/2022 16:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục phòng chống dịch 7 nóm cấp 3 phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Minh Anh
26/07/2022 15:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/07/2022 14:57
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm cấp bách vật tư, trang thiết bị phục vụ phòng, chống Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:47
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cấp bách phục vụ phòng chống dịch năm 2021 - Khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 trong mẫu tỵ hầu (200.000test) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:45
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 4: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng, chống dịch Covid-19 của Sở Y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 02: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ cấp bách phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk.
05/01/2022 07:40
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT mua sắm hệ thống oxy trung tâm và trang thiết bị phục vụ cấp bách trong công tác điều trị bệnh nhân Covid -19 của Bệnh viện Lao và bệnh Phổi của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
31/12/2021 17:18
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT mua sắm cấp bách vật tư, trang thiết bị phục vụ phòng, chống Covid-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
29/12/2021 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 103 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 39 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 90 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tồn tại, hay không tồn tại: đó là câu hỏi. "
William Shakespeare
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh