Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 381 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 96 gói (với 113 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 282 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 276 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,11%, Xây lắp 20,35%, Tư vấn 0,88%, Phi tư vấn 1,77%, Hỗn hợp 0,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.573.993.654.711 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.044.068.643.614 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 86,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,11%, Xây lắp 20,35%, Tư vấn 0,88%, Phi tư vấn 1,77%, Hỗn hợp 0,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.573.993.654.711 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.044.068.643.614 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 86,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
02/08/2022 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc cổ truyền (trừ vị thuốc cổ truyền) và thuốc dược liệu cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
02/08/2022 16:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 3) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
29/07/2022 08:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic không đáp ứng tiêu chí của các nhóm 1, 2, 3 và 4 (nhóm 5) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
29/07/2022 08:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic có chứng minh tương đương sinh học do Bộ Y tế công bố (nhóm 4) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 15:04
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 1) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 10:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất đạt tiêu chuẩn WHO-GMP cho thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu và được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận (nhóm 1) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 10:12
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất chưa được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn WHO- GMP (nhóm 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÀO CHẾ ĐÔNG DƯỢC DƯỢC PHÁT
27/07/2022 16:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho ngành y tế tỉnh Đồng Tháp giai đoạn 2018 - 2020 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/07/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu Y tế DOMESCO
02/08/2022 16:22
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua thuốc cổ truyền (trừ vị thuốc cổ truyền) và thuốc dược liệu cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
02/08/2022 16:01
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2
29/07/2022 08:52
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic không đáp ứng tiêu chí của các nhóm 1, 2, 3 và 4 (nhóm 5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM
29/07/2022 08:05
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic có chứng minh tương đương sinh học do Bộ Y tế công bố (nhóm 4).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dược Phẩm An
28/07/2022 16:03
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM
28/07/2022 15:04
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Bách Niên
28/07/2022 10:52
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất đạt tiêu chuẩn WHO-GMP cho thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu và được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận (nhóm 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SEAPHACO
28/07/2022 10:12
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất chưa được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn WHO- GMP (nhóm 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÀO CHẾ ĐÔNG DƯỢC DƯỢC PHÁT
27/07/2022 16:19
Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho ngành y tế tỉnh Đồng Tháp giai đoạn 2018 - 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/07/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
02/08/2022 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc cổ truyền (trừ vị thuốc cổ truyền) và thuốc dược liệu cho ngành Y tế tỉnh Đồng Tháp năm 2021-2023 lần 2 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
02/08/2022 16:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 3) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
29/07/2022 08:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic không đáp ứng tiêu chí của các nhóm 1, 2, 3 và 4 (nhóm 5) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
29/07/2022 08:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic có chứng minh tương đương sinh học do Bộ Y tế công bố (nhóm 4) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 16:03
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 15:04
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (nhóm 1) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 10:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất đạt tiêu chuẩn WHO-GMP cho thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu và được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận (nhóm 1) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2022 10:12
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu được sản xuất tại dây chuyền sản xuất chưa được Bộ Y tế Việt Nam cấp giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn WHO- GMP (nhóm 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÀO CHẾ ĐÔNG DƯỢC DƯỢC PHÁT
27/07/2022 16:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho ngành y tế tỉnh Đồng Tháp giai đoạn 2018 - 2020 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/07/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp là chủ đầu tư của 95 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp là chủ đầu tư của 113 TBMT, trong đó tự mời thầu 85 TBMT, đơn vị khác mời thầu 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp là chủ đầu tư của 61 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp là chủ đầu tư có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có chút tốt đẹp nào đó trong những kẻ tồi tệ nhất giữa chúng ta, và có chút ác độc nào đó trong những người tốt đẹp nhất giữ chúng ta. Khi ta phát hiện ra điều này, ta ít hướng tới căm ghét kẻ thù của mình hơn. "
Martin Luther King Jr.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh