Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.274.965.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.480.599.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.274.965.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.480.599.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động tại cơ quan Văn phòng Sở Y tế tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 15:24
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DƯNG TỔNG HỢP HOÀNG ĐĂNG
04/09/2026 11:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DƯNG TỔNG HỢP HOÀNG ĐĂNG
04/09/2026 11:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị Dự án: Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 8 gói thầu.
04/09/2026 10:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị Dự án: Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 8 gói thầu.
04/09/2026 10:36
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động tại cơ quan Văn phòng Sở Y tế tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
28/08/2026 10:26
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
28/08/2026 10:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng còn lại công trình của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN HOÀNG AN
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THANG MÁY FUJI VIỆT NAM
17/08/2026 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV XD VIỆT THẮNG
09/10/2025 08:25
Sở Y tế tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
09/10/2025 08:19
Sở Y tế tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị Dự án: Sửa chữa, cải tạo Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng Bình Định với 2 gói thầu.
30/09/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động tại cơ quan Văn phòng Sở Y tế tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 15:24
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DƯNG TỔNG HỢP HOÀNG ĐĂNG
04/09/2026 11:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DƯNG TỔNG HỢP HOÀNG ĐĂNG
04/09/2026 11:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị Dự án: Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 8 gói thầu.
04/09/2026 10:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị Dự án: Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 8 gói thầu.
04/09/2026 10:36
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động tại cơ quan Văn phòng Sở Y tế tỉnh Gia Lai năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
28/08/2026 10:26
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
28/08/2026 10:19
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng còn lại công trình của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN HOÀNG AN
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THANG MÁY FUJI VIỆT NAM
17/08/2026 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Gia Lai là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh