Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 110 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,64%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 1,82%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 832.454.173.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.876.600.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 80,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,64%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 1,82%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 832.454.173.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.876.600.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 80,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị y tế (Đợt 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
11/01/2023 17:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H-PEC VIỆT NAM
07/01/2023 15:29
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04. Gói thầu vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
17/11/2022 15:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT HAG-C1-XL4.2: Cải tạo, sửa chữa 04 Trạm y tế xã Mậu Duệ, Đông Minh, Sủng Thài, Ngam La huyện Yên Minh của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2022 17:36
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT “Đầu tư xây dựng và phát triển hệ thống cung ứng dịch vụ y tế tuyến cơ sở” - Dự án thành phần tỉnh Hà Giang, Hợp phần I “Đầu tư tăng cường cơ sở vật chất cho mạng lưới y tế cơ sở (giai đoạn I - 21 trạm Y tế xã) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang với 10 gói thầu.
04/11/2022 16:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05. Gói thầu vật tư thay thế - vật tư nội soi của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
13/08/2022 14:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07. Gói thầu hoá chất, sinh phẩm y tế khác của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
13/08/2022 11:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06. Gói thấu hoá chất xét nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:34
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị y tế (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Y tế Ngọc Minh
11/01/2023 17:41
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H-PEC VIỆT NAM
07/01/2023 15:29
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố KQMT gói thầu Cung cấp thiết bị văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2022 11:08
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố KQMT gói thầu Cung cấp trang thiết bị y tế (Đợt 2) với 2 nhà thầu tham gia.
16/12/2022 10:24
Sở Y tế tỉnh Hà Giang đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị y tế (Đợt 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2022 20:52
Sở Y tế tỉnh Hà Giang đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị văn phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2022 20:49
Sở Y tế tỉnh Hà Giang đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị văn phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/11/2022 08:20
Sở Y tế tỉnh Hà Giang đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị văn phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/11/2022 08:06
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04. Gói thầu vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần y tế DANAMECO
17/11/2022 15:41
Sở Y tế tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Gói thầu hóa chất, sinh phẩm y tế khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ HÀ GIANG
16/11/2022 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị y tế (Đợt 2) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
11/01/2023 17:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H-PEC VIỆT NAM
07/01/2023 15:29
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04. Gói thầu vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
17/11/2022 15:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT HAG-C1-XL4.2: Cải tạo, sửa chữa 04 Trạm y tế xã Mậu Duệ, Đông Minh, Sủng Thài, Ngam La huyện Yên Minh của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2022 17:36
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT “Đầu tư xây dựng và phát triển hệ thống cung ứng dịch vụ y tế tuyến cơ sở” - Dự án thành phần tỉnh Hà Giang, Hợp phần I “Đầu tư tăng cường cơ sở vật chất cho mạng lưới y tế cơ sở (giai đoạn I - 21 trạm Y tế xã) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang với 10 gói thầu.
04/11/2022 16:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05. Gói thầu vật tư thay thế - vật tư nội soi của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
13/08/2022 14:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07. Gói thầu hoá chất, sinh phẩm y tế khác của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
13/08/2022 11:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06. Gói thấu hoá chất xét nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:43
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:34
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Gói thầu thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang.
08/08/2022 21:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 86 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 83 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 110 TBMT, trong đó tự mời thầu 97 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 65 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ chúng ta gọi là xã hội dân chủ có thể được định nghĩa cho một số mục đích là một xã hội nơi đa số luôn luôn sẵn sàng đàn áp thiểu số cách mạng. "
Walter Lippmann
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh