Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.134.799.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.536.215.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.134.799.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.536.215.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tranh lật Tài liệu truyền thông tư vấn, khám sức khỏe trước kết hôn; Sách mỏng Hỏi và đáp về bệnh thalasemia phục vụ công tác tuyên truyền của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
26/08/2026 22:09
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua xe lăn cho người khuyết tật vận động năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
24/08/2026 07:55
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in ấn, lắp đặt Pano tuyên truyền về phòng, chống mại dâm năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
24/08/2026 07:52
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Đặt cơm, tiếp đón Đoàn Giám sát của Uỷ ban dân nguyện và giám sát, Quốc hội khoá XVI tại tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
31/07/2026 10:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Đào tạo, bồi dưỡng nâng cao năng lực về lãnh đạo, quản lý cho Lãnh đạo các Trạm Y tế trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
28/07/2026 12:34
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn tư vấn để triển khai nhiệm vụ thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai Bệnh án điện tử tại 99 Trạm y tế xã, phường năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 7 gói thầu.
23/06/2026 00:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt cơm tiếp đón đoàn công tác đến làm việc, tham dự hội nghị thường niên CLB Giám đốc các Bệnh viện các tỉnh phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Hàng Duyên Qúy
26/05/2026 01:33
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Đặt cơm tiếp đón đoàn công tác đến làm việc, tham dự hội nghị thường niên CLB Giám đốc các Bệnh viện các tỉnh phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
22/05/2026 10:29
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Y tế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA HÒA BÌNH MINH YÊN BÁI
21/05/2026 17:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Y tế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 132 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hôm nay, nhiều người lựa chọn sống ngoài những điều kiện và nguyên tắc thống trị hạnh phúc của họ. Sao không là bạn? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026