Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.557.201.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.419.483.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.557.201.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.419.483.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách pháp luật về phòng, chống tệ nạn mại dâm qua tin nhắn SMS đến thuê bao di động của người dân trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/07/2025 16:59
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền chính sách pháp luật về phòng, chống tệ nạn mại dâm qua tin nhắn SMS đến thuê bao di động của người dân trên địa bàn
tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
28/06/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ, vật tư phục vụ công tác phòng chống thiên tai, bão lụt và tìm kiếm cứu nạn Ngành Y tế tỉnh Vĩnh Phúc từ nguồn ngân sách nhà nước giao dự toán năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Thoa
25/06/2025 15:48
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Dự toán - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua dụng cụ, vật tư phục vụ công tác phòng chống thiên tai, bão lụt và tìm kiếm cứu nạn Ngành Y tế tỉnh Vĩnh Phúc từ nguồn ngân sách nhà nước giao dự toán năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:30
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết kế cờ cổ động, băng zôn pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:11
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết kế cờ cổ động, băng zôn pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế cờ cổ động, băng zôn, pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO HC
23/06/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In sách hướng dẫn chuẩn đoán và can thiệp trẻ có rối loạn phổ tự kỷ và in tờ rời tuyên truyền hoạt động trợ giúp người khuyết tật năm 2025. của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
23/06/2025 08:14
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In sách “hướng dẫn chuẩn đoán và can thiệp trẻ có rối loạn phổ tự kỷ” và in tờ rời “những điều cần biết về người khuyết tật” năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
20/06/2025 21:37
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ phục vụ công tác chuyên môn của Sở Y tế tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂM VIỆT
20/06/2025 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách pháp luật về phòng, chống tệ nạn mại dâm qua tin nhắn SMS đến thuê bao di động của người dân trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/07/2025 16:59
Sở Y tế Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ, vật tư phục vụ công tác phòng chống thiên tai, bão lụt và tìm kiếm cứu nạn Ngành Y tế tỉnh Vĩnh Phúc từ nguồn ngân sách nhà nước giao dự toán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Thoa
25/06/2025 15:48
Sở Y tế Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thiết kế cờ cổ động, băng zôn, pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO HC
23/06/2025 14:34
Sở Y tế Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In sách hướng dẫn chuẩn đoán và can thiệp trẻ có rối loạn phổ tự kỷ và in tờ rời tuyên truyền hoạt động trợ giúp người khuyết tật năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
23/06/2025 08:14
Sở Y tế Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ phục vụ công tác chuyên môn của Sở Y tế tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂM VIỆT
20/06/2025 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách pháp luật về phòng, chống tệ nạn mại dâm qua tin nhắn SMS đến thuê bao di động của người dân trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/07/2025 16:59
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền chính sách pháp luật về phòng, chống tệ nạn mại dâm qua tin nhắn SMS đến thuê bao di động của người dân trên địa bàn
tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
28/06/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ, vật tư phục vụ công tác phòng chống thiên tai, bão lụt và tìm kiếm cứu nạn Ngành Y tế tỉnh Vĩnh Phúc từ nguồn ngân sách nhà nước giao dự toán năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Thoa
25/06/2025 15:48
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Dự toán - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua dụng cụ, vật tư phục vụ công tác phòng chống thiên tai, bão lụt và tìm kiếm cứu nạn Ngành Y tế tỉnh Vĩnh Phúc từ nguồn ngân sách nhà nước giao dự toán năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:30
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết kế cờ cổ động, băng zôn pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 15:11
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thiết kế cờ cổ động, băng zôn pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:52
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế cờ cổ động, băng zôn, pano treo tại Lễ phát động Tháng hành động Vì trẻ em năm 2025 và treo trên các trục đường chính tại các huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO HC
23/06/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In sách hướng dẫn chuẩn đoán và can thiệp trẻ có rối loạn phổ tự kỷ và in tờ rời tuyên truyền hoạt động trợ giúp người khuyết tật năm 2025. của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI HẢI MINH
23/06/2025 08:14
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán mua sắm, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In sách “hướng dẫn chuẩn đoán và can thiệp trẻ có rối loạn phổ tự kỷ” và in tờ rời “những điều cần biết về người khuyết tật” năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
20/06/2025 21:37
Bên mời thầu Sở Y tế Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ phục vụ công tác chuyên môn của Sở Y tế tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂM VIỆT
20/06/2025 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Linh hồn của con người vẫn cần lý tưởng hơn thực tế. Chúng ta tồn tại nhờ thực tế; nhưng chúng ta sống vì lý tưởng. "
Victor Hugo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh