Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.027.219.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.023.654.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.027.219.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.023.654.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 08/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
03/08/2026 16:01
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
03/08/2026 15:54
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 08/2026 của SOS Làng trẻ em Việt Trì của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ với 2 gói thầu.
03/08/2026 11:01
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:45
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 17:40
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 06/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:37
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 06/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 17:28
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 05/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:24
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 05/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 16:04
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 07/2026 của SOS Làng trẻ em Việt Trì của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ với 2 gói thầu.
06/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
04/07/2025 16:54
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
04/07/2025 16:47
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 7/2025 của SOS Làng trẻ em Việt Trì với 2 gói thầu.
02/07/2025 16:19
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả tháng 5/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
10/06/2025 09:58
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả tháng 6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
03/06/2025 17:11
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
03/06/2025 16:31
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 6/2025 của SOS Làng trẻ em Việt Trì với 2 gói thầu.
02/06/2025 16:24
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng sinh hoạt phục vụ đối tượng quý 2/2025 của SOS Làng trẻ em Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
15/05/2025 15:39
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng sinh hoạt phục vụ đối tượng quý 2/2025 của SOS Làng trẻ em Việt Trì với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:59
SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 5/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
09/05/2025 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 08/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
03/08/2026 16:01
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
03/08/2026 15:54
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 08/2026 của SOS Làng trẻ em Việt Trì của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ với 2 gói thầu.
03/08/2026 11:01
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:45
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 07/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 17:40
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 06/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:37
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 06/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 17:28
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi, rau củ quả 05/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mùi
06/07/2026 17:24
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm khô, gia vị tháng 05/2026 của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Nguyệt
06/07/2026 16:04
Bên mời thầu SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tháng 07/2026 của SOS Làng trẻ em Việt Trì của chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ với 2 gói thầu.
06/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SOS LÀNG TRẺ EM VIỆT TRÌ là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao bạn lại muốn xóa bỏ khỏi cuộc đời mình mọi nỗi bực bội, đau khổ và phiền muộn, vì rốt cuộc bạn đâu biết chúng đang dựng lên những gì trong mình? Tại sao bạn lại muốn hành hạ mình với câu hỏi chuyện này vì sao lại xảy ra và rồi sẽ dẫn tới đâu? Vì bạn biết đấy, rốt cuộc bạn đang ở giữa những chuyển dịch, và bạn mong muốn không gì hơn ngoài thay đổi. Nếu có gì không lành mạnh trong phản ứng của mình, hãy nhớ rằng bệnh tật là cách mà một sinh vật tự giải thoát khỏi những thứ xa lạ; và bạn đơn giản phải giúp nó để ốm, để đón nhận toàn bộ cơn bệnh và phát bệnh cùng nó, bởi đó là cách duy nhất để khỏe mạnh hơn. "
Rainer Maria Rilke
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh