Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 139 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 183 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 267 gói thầu, trong đó có 158 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 119 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 180 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 99 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,26%, Xây lắp 40,34%, Tư vấn 7,56%, Phi tư vấn 0,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.046.604.890.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.530.340.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 như sau:
- Có quan hệ với 139 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,26%, Xây lắp 40,34%, Tư vấn 7,56%, Phi tư vấn 0,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.046.604.890.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.530.340.798 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Nhiên liệu năm 2026 của Sư đoàn 312 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU BẮC HÀ
28/08/2026 15:51
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sửa chữa hệ thống đường ống, cứu hỏa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Hoa
28/08/2026 15:43
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT Nhiên liệu năm 2026 của Sư đoàn 312 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:13
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất sửa chữa hệ thống đường ống, cứu hỏa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:01
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu MSHH/2026/thuốc diệt muỗi, côn trùng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC MINH BÁT TRÀNG
21/08/2026 15:28
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu MSHH/2026/Vật tư BD, SC xe ô tô của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẾ TÌNH
14/08/2026 09:57
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT MSHH/2026/thuốc diệt muỗi, côn trùng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:48
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT MSHH/2026/Vật tư BD, SC xe ô tô của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 17:29
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ sửa chữa, duy tu tài sản xăng dầu của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
11/08/2026 17:22
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu kỹ thuật, kho đạn, dVT25, nhà kho vũ khí Sư đoàn của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI BẤT ĐỘNG SẢN TP LAND
10/08/2026 23:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm túi quà tết chiến sỹ ra quân năm 2026 với 1 gói thầu.
09/01/2026 15:09
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÀ NỘI
14/11/2025 08:49
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 gói thầu.
14/11/2025 08:38
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế bảo hiểm y tế 10% năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRANG VINH
30/10/2025 09:54
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Mua thuốc, vật tư y tế bảo hiểm y tế 10% năm 2025 với 1 gói thầu.
30/10/2025 09:49
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế khám sức khoẻ định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất và dụng cụ khoa học Vietlab
23/10/2025 15:57
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế khám sức khoẻ định kỳ năm 2025 với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:30
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất khám sức khoẻ định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ MEDTECO
23/10/2025 15:21
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Mua hoá chất khám sức khoẻ định kỳ năm 2025 với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:06
SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu MSHH/2025/vật chất xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI BỐN PHƯƠNG
02/10/2025 07:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Nhiên liệu năm 2026 của Sư đoàn 312 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU BẮC HÀ
28/08/2026 15:51
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sửa chữa hệ thống đường ống, cứu hỏa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Hoa
28/08/2026 15:43
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT Nhiên liệu năm 2026 của Sư đoàn 312 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:13
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất sửa chữa hệ thống đường ống, cứu hỏa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:01
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu MSHH/2026/thuốc diệt muỗi, côn trùng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC MINH BÁT TRÀNG
21/08/2026 15:28
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu MSHH/2026/Vật tư BD, SC xe ô tô của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THẾ TÌNH
14/08/2026 09:57
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT MSHH/2026/thuốc diệt muỗi, côn trùng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:48
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải KHLCNT MSHH/2026/Vật tư BD, SC xe ô tô của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 17:29
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ sửa chữa, duy tu tài sản xăng dầu của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
11/08/2026 17:22
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu kỹ thuật, kho đạn, dVT25, nhà kho vũ khí Sư đoàn của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI BẤT ĐỘNG SẢN TP LAND
10/08/2026 23:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 là chủ đầu tư của 183 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 104 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 79 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 là chủ đầu tư của 119 TBMT, trong đó tự mời thầu 116 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 là chủ đầu tư của 180 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 312, QUÂN ĐOÀN 12 là chủ đầu tư có quan hệ với 139 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức không gì hơn là lòng tôn kính cuộc sống. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026