Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 112 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 151 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 8,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 159.035.492.552 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 153.535.753.698 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 8,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 159.035.492.552 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 153.535.753.698 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm vật tư, hàng hóa sửa chữa trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HIỂN PHÁT
15/08/2026 13:45
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa nhà kho, công trình phụ trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
15/08/2026 13:39
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:35
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sam vật tư, hàng hóa sửa chữa nhà kho, công trình phụ trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:30
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gúa thầu mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa hệ thống điện, nước khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
09/08/2026 14:10
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
09/08/2026 14:06
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa hệ thống điện, nước khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
09/08/2026 13:51
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
09/08/2026 13:48
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật tư hàng hoá phục vụ huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN THỊ LẮM
06/08/2026 15:21
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật tư hàng hóa phục vụ huấn luyện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU TIẾN
30/06/2025 15:06
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật tư hàng hóa phục vụ huấn luyện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
30/06/2025 14:46
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư huấn luyện năm 2025.. với 1 gói thầu.
29/06/2025 07:45
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư huấn luyện năm 2025.. với 1 gói thầu.
29/06/2025 07:07
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư huấn luyện năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:31
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
27/06/2025 09:55
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ HỮU LỰC
27/06/2025 09:52
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT SC nhà ở khối cơ quan Sư đoàn với 1 gói thầu.
25/06/2025 07:27
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT SC điện nước cho khối cơ quan Sư đoàn với 1 gói thầu.
25/06/2025 07:22
Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng tiếng Jrai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục thường xuyên tỉnh Gia Lai
20/06/2025 07:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm vật tư, hàng hóa sửa chữa trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HIỂN PHÁT
15/08/2026 13:45
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa nhà kho, công trình phụ trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
15/08/2026 13:39
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:35
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sam vật tư, hàng hóa sửa chữa nhà kho, công trình phụ trạm cấp phát xăng dầu Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:30
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gúa thầu mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa hệ thống điện, nước khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
09/08/2026 14:10
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DUNG PHÚC GIA LAI
09/08/2026 14:06
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa hệ thống điện, nước khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
09/08/2026 13:51
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa khối công trình Sư đoàn bộ (Kho Hậu cần, nhà thi đấu, trạm chế biến, b vệ binh, b kho 31) của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
09/08/2026 13:48
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật tư hàng hoá phục vụ huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN THỊ LẮM
06/08/2026 15:21
Bên mời thầu Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 112 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 67 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 50 TBMT, trong đó tự mời thầu 48 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 151 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 320/Quân đoàn 34 là chủ đầu tư có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nước không có hương vị kích thích, nhưng là người, vĩnh viễn sẽ không ghét nước. Cũng như vậy, tình bạn chân thành vĩnh viễn không cần biểu lộ đặc biệt. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh