Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.595.219.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.437.635.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.595.219.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.437.635.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU DẦU KHÍ THANH HÓA
05/08/2026 09:38
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
05/08/2026 09:34
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
04/08/2026 21:38
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm quý III năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
29/07/2026 23:05
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe bộ đội tại bệnh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:41
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe bộ đội tại bệnh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:30
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe Bộ đội tại Bênh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG
15/07/2026 10:23
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầuMua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe Bộ đội tại Bênh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 09:52
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, trang thiết bị máy tính tại Sư đoàn 341 năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ HẰNG NGA 1.
16/06/2026 16:10
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm vật tư, trang thiết bị máy tính tại Sư đoàn 341 năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 341, Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LÂN HOÀN
17/01/2025 18:12
Sư đoàn 341, Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 15:01
Sư đoàn 341, Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 19:19
Sư đoàn 341, Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV- 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT
25/11/2024 16:58
Sư đoàn 341, Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 công trình: Nhà để xe vận tải Sư đoàn bộ binh 341/Quân khu 4 với 3 gói thầu.
22/11/2024 16:03
Sư đoàn 341, Quân khu 4 đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sơn sửa nhà ở và cải tạo sân sau nhà ở Đại đội BQ, SC VKKT với 1 gói thầu.
02/10/2024 10:02
Sư đoàn 341, Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HIỀN
25/03/2024 16:25
Sư đoàn 341, Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
03/03/2024 08:00
Sư đoàn 341, Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
20/02/2024 16:48
Sư đoàn 341, Quân khu 4 đăng tải KHLCNT KHLCNT đợt 2 công trình: Khán đài, đường duyệt đội ngũ Sư đoàn 341/Quân khu 4 với 3 gói thầu.
31/01/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU DẦU KHÍ THANH HÓA
05/08/2026 09:38
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
05/08/2026 09:34
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp dầu DIESEL 0,05S mức 2 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
04/08/2026 21:38
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm quý III năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
29/07/2026 23:05
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe bộ đội tại bệnh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:41
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe bộ đội tại bệnh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:30
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe Bộ đội tại Bênh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG
15/07/2026 10:23
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầuMua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT, chăm sóc sức khỏe Bộ đội tại Bênh xá Sư đoàn năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
15/07/2026 09:52
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, trang thiết bị máy tính tại Sư đoàn 341 năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ HẰNG NGA 1.
16/06/2026 16:10
Bên mời thầu Sư đoàn 341, Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm vật tư, trang thiết bị máy tính tại Sư đoàn 341 năm 2026 của chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 341, Quân khu 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm chuyện gì mà có điều chưa thỏa mãn thì hãy tự xét lại thân mình xem làm như thế đã phải chưa. "
Mạnh Tử
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026