Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.519.454.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.478.637.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.519.454.119 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.478.637.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu sửa xe ô tô trạm sửa chữa tổng hợp của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 17:05
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà kho K2 Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 17:01
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 16:58
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:23
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch LCNT dự toán: Xây dựng cầu sửa xe ô tô trạm sửa chữa tổng hợp của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:21
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch LCNT dự toán: Sửa chữa mái nhà kho K2 Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:16
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 00:53
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà trực ban Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2026 10:57
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì nhà làm việc 03 cơ quan/Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2026 10:54
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Bảo trì nhà làm việc 03 cơ quan/Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp cầu rửa xe Trạm sửa chữa tổng hợp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
12/06/2025 14:50
Sư đoàn 350/Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, nâng cấp cầu rửa xe Trạm sửa chữa tổng hợp năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:57
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Bảo quản sửa chữa duy tu công trình chuyên dùng doanh trại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2025 16:30
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Nhà cửa công trình phổ thông năm 2025- Sư đoàn 350.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2025 16:28
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Bảo trì công trình xây dựng năm 2025- Sư đoàn 350.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2025 16:26
Sư đoàn 350/Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Bảo trì công trình xây dựng năm 2025- Sư đoàn 350 với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:56
Sư đoàn 350/Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Nhà cửa công trình phổ thông năm 2025- Sư đoàn 350 với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:30
Sư đoàn 350/Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch LCNT Dự toán: Bảo quản sửa chữa duy tu công trình chuyên dùng doanh trại năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:21
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nhà hội trường; nhà ăn, nhà bếp thuộc dự toán: Nguồn kinh phí nhà cửa - Sư đoàn 350.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
03/12/2024 16:19
Sư đoàn 350/Quân khu 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Nhà hội trường; nhà ăn, nhà bếp thuộc dự toán: Nguồn kinh phí nhà cửa - Sư đoàn 350 với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu sửa xe ô tô trạm sửa chữa tổng hợp của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 17:05
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà kho K2 Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 17:01
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
17/08/2026 16:58
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:23
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch LCNT dự toán: Xây dựng cầu sửa xe ô tô trạm sửa chữa tổng hợp của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:21
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch LCNT dự toán: Sửa chữa mái nhà kho K2 Sư đoàn của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:16
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, củng cố cổng vào khu kỹ thuật của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
12/08/2026 00:53
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà trực ban Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2026 10:57
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì nhà làm việc 03 cơ quan/Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM
29/05/2026 10:54
Bên mời thầu Sư đoàn 350/Quân khu 3 đã đăng tải KHLCNT Bảo trì nhà làm việc 03 cơ quan/Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư đoàn 350/Quân khu 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng trong thực thể đơn giản, ảnh hưởng của một đơn tử lên một đơn tử khác chỉ là lý tưởng. "
Gottfried Wilhelm Leibniz
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh