Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC-DT (TDT) của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 14:50
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục còn lại khối Sư bộ và trực thuộc Sư đoàn 5; doanh trại Tiểu đoàn3/Trung đoàn 4/Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 9 gói thầu.
09/06/2022 14:58
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu TB: Mua sắm, lắp đặt thiết bị trạm xử lý nước sạch + Thiết bị trạm bơm tưới nước + Máy phát diện dự phòng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 09:35
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Trạm bơm tưới + hệ thống tưới + Trạm xử lý nước sạch + Hệ thống cấp nước sạch + Nhà quản lý vận hành + Hệ thống điện trung - hạ thế + máy biến áp 320KVA của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 07:44
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nước sạch sinh hoạt và cấp nước phục vụ tăng gia sản xuất Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 7 gói thầu.
17/02/2022 20:18
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn bộ binh Trung đoàn 271/Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 6 gói thầu.
29/10/2021 10:32
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường bắn bộ binh Trung đoàn 271/Sư đoàn 5/Quân khu 7.
29/10/2021 07:00
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Xây dựng hồ chứa nước thô + hạ tầng khu nhà trạm + Nhà chòi trên đảo cảnh quan của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2021 11:36
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Xây dựng hồ chứa nước thô + hạ tầng khu nhà trạm + Nhà chòi trên đảo cảnh quan của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 11:01
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt dây cáp truyền thanh chuyên dụng thực hiện mô hình Mỗi tối một câu chuyện lịch sử trong Sư đoàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/07/2021 15:57
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang, thiết bị thực hiện mô hình Mỗi tối một câu chuyện lịch sử trong Sư đoàn với 3 gói thầu.
02/07/2021 14:53
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải TBMT Mua sắm tuí quà tết Nguyên đán Tân Sửu năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 17:20
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải KHLCNT Mua sắm tuí quà tết Nguyên đán Tân Sửu năm 2021 với 1 gói thầu.
22/01/2021 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC-DT (TDT) của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 14:50
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục còn lại khối Sư bộ và trực thuộc Sư đoàn 5; doanh trại Tiểu đoàn3/Trung đoàn 4/Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 9 gói thầu.
09/06/2022 14:58
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu TB: Mua sắm, lắp đặt thiết bị trạm xử lý nước sạch + Thiết bị trạm bơm tưới nước + Máy phát diện dự phòng của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 09:35
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Trạm bơm tưới + hệ thống tưới + Trạm xử lý nước sạch + Hệ thống cấp nước sạch + Nhà quản lý vận hành + Hệ thống điện trung - hạ thế + máy biến áp 320KVA của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 07:44
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nước sạch sinh hoạt và cấp nước phục vụ tăng gia sản xuất Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 7 gói thầu.
17/02/2022 20:18
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn bộ binh Trung đoàn 271/Sư đoàn 5/Quân khu 7 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với 6 gói thầu.
29/10/2021 10:32
SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường bắn bộ binh Trung đoàn 271/Sư đoàn 5/Quân khu 7.
29/10/2021 07:00
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Xây dựng hồ chứa nước thô + hạ tầng khu nhà trạm + Nhà chòi trên đảo cảnh quan của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2021 11:36
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Xây dựng hồ chứa nước thô + hạ tầng khu nhà trạm + Nhà chòi trên đảo cảnh quan của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 11:01
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 5 QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không hề biết trước một ngày có thứ nhớ nhung làm mình không dám thở, nhạc cũng không dám nghe: vào ngày hôm ấy các nốt nhạc chỉ buông ra thôi cũng đủ làm tê tái hết mặt đất nơi chúng rơi xuống. "
Đoàn Minh Phượng
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026