Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.106.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.397.840.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.106.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.397.840.782 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: “Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023" của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH BẮC
21/07/2026 17:13
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hệ thống giao ban trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN LAM HỒNG
17/06/2026 14:28
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống giao ban trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:18
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải TBMT MS-01: “Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023" của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 14:14
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 tại Sư đoàn 968 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với 3 gói thầu.
01/06/2026 14:43
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TRÂM
14/02/2025 15:05
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP
13/02/2025 08:40
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN BẢO THẮNG
28/12/2024 17:46
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HOÀNG
28/12/2024 17:39
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2024 22:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP
13/02/2025 08:40
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải KHLCNT Thao trường huấn luyện và hàng rào bảo vệ; 02 phòng học chuyên ngành e19/fBB968 với 3 gói thầu.
17/10/2024 20:12
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
17/10/2024 20:00
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải KHLCNT Doanh trại và hạ tầng Tiểu đoàn vận tải 25/Sư đoàn bộ binh 968/QK4 với 9 gói thầu.
06/10/2024 11:05
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 16:15
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Khán đài, sân chào cờ, đường duyệt đội ngũ; trang thiết bị thể thao ngoài trời/fBB 968 với 3 gói thầu.
03/10/2024 16:09
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
30/09/2024 20:55
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
25/09/2024 18:39
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
24/09/2024 19:46
Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đăng tải KHLCNT Sân tennis Trung đoàn 176/Sư đoàn BB968 với 1 gói thầu.
24/09/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu MS-01: “Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023" của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH BẮC
21/07/2026 17:13
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hệ thống giao ban trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN LAM HỒNG
17/06/2026 14:28
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống giao ban trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:18
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải TBMT MS-01: “Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023" của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 14:14
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ nguồn kinh phí kết dư quỹ khám bệnh, chữa bệnh BHYT quân nhân giai đoạn 2019-2023 tại Sư đoàn 968 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với 3 gói thầu.
01/06/2026 14:43
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TRÂM
14/02/2025 15:05
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP
13/02/2025 08:40
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN BẢO THẮNG
28/12/2024 17:46
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HOÀNG
28/12/2024 17:39
Bên mời thầu Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01 của chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2024 22:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sư Đoàn 968/Quân Khu 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính hài hước lấp đầy những ổ gà trên đường đời. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh