Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.416.314.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.415.267.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.416.314.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.415.267.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ
10/02/2026 15:16
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
10/02/2026 15:13
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUỐC GIA
10/02/2026 15:11
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ
10/02/2026 15:07
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc Đông Á
10/02/2026 15:04
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUỐC GIA
10/02/2026 15:00
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Tạp chí Tòa án nhân dân (không bao gồm cửa và chống thấm mái nhà làm việc 5 tầng) của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/02/2026 15:50
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo cửa và chống thấm mái nhà làm việc 5 tầng trụ sở làm việc Tạp chí Toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/02/2026 15:43
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tạp chí toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 6 gói thầu.
12/12/2025 09:16
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tạp chí Toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 6 gói thầu.
12/12/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG JTSC
06/12/2023 11:23
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
06/12/2023 11:21
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Tạp chí Tòa án nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ DỮ LIỆU SỐ TDS
06/12/2023 11:18
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Tạp chí Tòa án nhân dân với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2023 15:48
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Tạp chí Tòa án nhân dân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2023 13:59
TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ tại Tạp chí Tòa án nhân dân với 3 gói thầu.
20/11/2023 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ
10/02/2026 15:16
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
10/02/2026 15:13
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUỐC GIA
10/02/2026 15:11
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ
10/02/2026 15:07
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và dự toán đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc Đông Á
10/02/2026 15:04
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUỐC GIA
10/02/2026 15:00
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Tạp chí Tòa án nhân dân (không bao gồm cửa và chống thấm mái nhà làm việc 5 tầng) của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/02/2026 15:50
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo cửa và chống thấm mái nhà làm việc 5 tầng trụ sở làm việc Tạp chí Toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/02/2026 15:43
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tạp chí toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 6 gói thầu.
12/12/2025 09:16
Bên mời thầu TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tạp chí Toà án nhân dân của chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN với 6 gói thầu.
12/12/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TẠP CHÍ TÒA ÁN NHÂN DÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bỏ cuộc! Hãy kết giao với những người giàu nghị lực và có kỷ luật. Hãy giao du với những người có cao vọng và luôn sống tích cực. "
Earvin Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh