Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học.
31/05/2023 09:47
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2022 09:39
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 13:51
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 17:10
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với 3 gói thầu.
10/08/2022 13:03
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với 3 gói thầu.
10/08/2022 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tạp chí Y Dược học công bố kết quả gói thầu In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí.
- Nhà thầu trúng thầu:
31/05/2023 09:47
Tạp chí Y Dược học công bố KQMT gói thầu In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí với 2 nhà thầu tham gia.
16/10/2022 15:14
Tạp chí Y Dược học đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2022 09:39
Tạp chí Y Dược học đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: In Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 01 đến tháng 12 năm 2022) với 3 gói thầu.
08/10/2022 08:58
Tạp chí Y Dược học công bố KQMT gói thầu In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 07:38
Tạp chí Y Dược học đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 13:51
Tạp chí Y Dược học đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 17:10
Tạp chí Y Dược học đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) với 3 gói thầu.
10/08/2022 13:03
Tạp chí Y Dược học đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) với 3 gói thầu.
10/08/2022 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học.
31/05/2023 09:47
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2022 09:39
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 13:51
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải TBMT In ấn và phát hành định kỳ hàng tháng các quyển số Tạp chí của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 17:10
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với 3 gói thầu.
10/08/2022 13:03
Bên mời thầu Tạp chí Y Dược học đã đăng tải KHLCNT In tạp chí Tạp chí Y Dược học các số trong năm 2022 (từ tháng 1 đến tháng 12 năm 2022) của chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học với 3 gói thầu.
10/08/2022 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tạp chí Y Dược học là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ví dụ nào về cách ứng xử tồi rõ ràng hơn là sự tâng bốc. Nếu bạn tâng bốc tất cả, bạn chẳng làm ai hài lòng; Nếu bạn chỉ tâng bốc một hoặc hai người, bạn làm phật lòng những người còn lại. "
Jonathan Swift
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh