Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.700.900.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.692.514.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.700.900.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.692.514.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
20/06/2025 17:17
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/06/2025 17:03
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
11/04/2025 10:05
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu "Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm "Thuê hội trường, trang thiết bị hội trường, nước giải khát, giữ xe, bangroll" Hội nghị tập huấn công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo, phòng, chống tham nhũng, tiêu cực của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP BNTT
20/12/2024 15:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Tuyên truyền, phổ biến pháp luật trên báo in, báo điện tử của báo, đài năm 2024" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:07
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu "Thuê hội trường, trang thiết bị hội trường, nước giải khát, giữ xe, bangroll" Hội nghị tập huấn công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo, phòng, chống tham nhũng, tiêu cực của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:52
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần BNTT
29/11/2024 10:45
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:10
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
20/06/2025 17:17
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ với 1 gói thầu.
20/06/2025 17:03
Thanh tra tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
11/04/2025 10:05
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu "Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ" với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:29
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Gói thầu "Tuyên truyền, phổ biến pháp luật trên báo in, báo điện tử của báo, đài năm 2024" với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:07
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:10
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:04
Thanh tra tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu "Tuyên truyền, phổ biến pháp luật trên báo in, báo điện tử của báo, đài năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Bình Dương
29/08/2024 15:18
Thanh tra tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Gói thầu "Tuyên truyền, phổ biến pháp luật trên báo in, báo điện tử của báo, đài năm 2024" với 1 gói thầu.
23/08/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
20/06/2025 17:17
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/06/2025 17:03
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Bình Dương
11/04/2025 10:05
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu "Chỉnh lý tài liệu hồ sơ lưu trữ" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm "Thuê hội trường, trang thiết bị hội trường, nước giải khát, giữ xe, bangroll" Hội nghị tập huấn công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo, phòng, chống tham nhũng, tiêu cực của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP BNTT
20/12/2024 15:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Tuyên truyền, phổ biến pháp luật trên báo in, báo điện tử của báo, đài năm 2024" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:07
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm gói thầu "Thuê hội trường, trang thiết bị hội trường, nước giải khát, giữ xe, bangroll" Hội nghị tập huấn công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại, tố cáo, phòng, chống tham nhũng, tiêu cực của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:52
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần BNTT
29/11/2024 10:45
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:10
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Gói thầu "Thuê hội trường, dịch vụ thiết bị, sân khấu, trang trí hội trường, nước giải khát, nước giải khát, giữ xe" Hội nghị tổng kết công tác thanh tra năm 2024 và Kỉ niệm 79 năm ngày truyền thống Thanh tra Việt Nam của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
28/11/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rơi nước mắt là một việc mà khi đã thành thói quen là sẽ rất khó kiềm chế, con người càng khóc càng yếu đuối. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh