Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.080.259.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.060.735.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.080.259.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.060.735.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu May sắm trang phục ngành Thanh tra năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/07/2026 21:31
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác chuyên môn của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đỗ Thị Thu Trang
20/07/2026 08:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành Thanh tra năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
19/07/2026 08:57
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác chuyên môn của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:11
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Khánh
29/12/2025 23:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ - GIÁO DỤC BÌNH MINH LẠNG SƠN
29/12/2025 22:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN CÔNG HÒA
24/12/2025 15:23
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
18/12/2025 10:01
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Đặng Quang Tùng
18/12/2025 09:53
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học, thiết bị văn phòng của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
17/12/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
03/11/2023 18:09
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
25/10/2023 14:25
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2023 16:58
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn năm 2023 với 3 gói thầu.
04/10/2023 16:40
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác cho Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ BẮC VIỆT
24/11/2020 08:39
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác cho Thanh tra tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2020 20:28
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác cho Thanh tra tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2020 16:14
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác cho Thanh tra tỉnh với 2 gói thầu.
12/11/2020 15:42
Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Lạng Sơn. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 19/10/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/10/2016 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu May sắm trang phục ngành Thanh tra năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/07/2026 21:31
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác chuyên môn của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đỗ Thị Thu Trang
20/07/2026 08:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT May sắm trang phục ngành Thanh tra năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
19/07/2026 08:57
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy phục vụ công tác chuyên môn của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:11
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Khánh
29/12/2025 23:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ - GIÁO DỤC BÌNH MINH LẠNG SƠN
29/12/2025 22:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN CÔNG HÒA
24/12/2025 15:23
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
18/12/2025 10:01
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng tại Thanh tra tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Đặng Quang Tùng
18/12/2025 09:53
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học, thiết bị văn phòng của Thanh tra tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
17/12/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thông thái nói vì họ có điều cần nói; kẻ ngu xuẩn nói bởi họ phải nói gì đó. "
Plato
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh