Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.231.335.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.191.964.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.231.335.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.191.964.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
03/06/2026 16:02
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 09:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:39
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
16/01/2026 09:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2025 08:42
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
29/12/2025 15:19
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHỦ DIỄN
07/02/2025 16:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 23:07
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 6 gói thầu.
15/01/2025 21:09
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Nghệ An.
15/01/2025 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHỦ DIỄN
07/02/2025 16:25
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 21:04
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 23:07
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Nghệ An với 6 gói thầu.
15/01/2025 21:09
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
03/01/2025 11:54
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 08:36
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua mới xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Thanh tra tỉnh Nghệ An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 11:00
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
04/11/2024 10:24
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị Hội trường tầng 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ LÂM SẢN FMC
15/10/2024 14:51
Thanh tra tỉnh Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị Hội trường tầng 4 với 2 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
03/06/2026 16:02
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 09:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:39
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
16/01/2026 09:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2025 08:42
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung tại Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
29/12/2025 15:19
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHỦ DIỄN
07/02/2025 16:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 23:07
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An với 6 gói thầu.
15/01/2025 21:09
Thanh tra tỉnh Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Nghệ An.
15/01/2025 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngủ thì ai cũng như lương thiện Tỉnh dậy phân ra kẻ dữ, hiềnHiền, dữ phải đâu là tính sẵnPhần nhiều do giáo dục mà nên "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh