Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.153.991.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.140.258.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.153.991.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.140.258.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
24/06/2024 10:39
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 10:04
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2024 15:11
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TV: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
23/05/2024 14:40
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TV: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
23/05/2024 14:36
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu 03MS: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác cho Thanh Tra tỉnh của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
27/04/2024 11:13
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Khánh An
17/04/2019 15:43
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/01/2019 14:07
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 7 gói thầu.
21/01/2019 09:05
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 7 gói thầu.
21/11/2018 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
24/06/2024 10:39
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng với 5 nhà thầu tham gia.
31/05/2024 09:05
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 10:04
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2024 15:11
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TV: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
23/05/2024 14:40
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TV: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
23/05/2024 14:36
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu 03MS: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác cho Thanh Tra tỉnh với 3 gói thầu.
27/04/2024 11:13
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Khánh An
17/04/2019 15:43
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/01/2019 14:07
THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Phú Yên với 7 gói thầu.
21/01/2019 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
24/06/2024 10:39
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 10:04
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 MS: Mua sắm thiết bị Văn Phòng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2024 15:11
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TV: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH
23/05/2024 14:40
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TV: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV
23/05/2024 14:36
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu 03MS: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác cho Thanh Tra tỉnh của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
27/04/2024 11:13
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Khánh An
17/04/2019 15:43
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp toàn bộ công trình và cung cấp, lắp đặt thiết bị xây dựng của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/01/2019 14:07
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 7 gói thầu.
21/01/2019 09:05
Bên mời thầu THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN với 7 gói thầu.
21/11/2018 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THANH TRA TỈNH PHÚ YÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chưa ai từng có thể tìm ra làm sao chúng [mèo] tạo được âm thanh tinh tế ấy, và thêm nữa, sẽ không ai có thể. Đó là một bí mật của loài mèo đã diễn ra từ thủa hồng hoang và sẽ không bao giờ được tiết lộ. "
Paul Gallico
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh