Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.995.225.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.852.764.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.995.225.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.852.764.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hội trường của Thanh tra tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIN HỌC VIỄN THÔNG LONG NGUYÊN LỘC
13/08/2026 11:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hội trường của Thanh tra tỉnh năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:50
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Vận hành, bảo dưỡng phần mềm hoạt động thanh tra trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đổi mới sáng tạo tỉnh Quảng Ngãi
27/07/2026 14:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Vận hành, bảo dưỡng phần mềm hoạt động thanh tra trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:58
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Trọng Thành
25/05/2026 14:10
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
21/05/2026 08:54
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hoà năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:03
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
12/07/2024 10:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
12/07/2024 10:40
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi với 3 nhà thầu tham gia.
14/06/2024 07:52
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 09:32
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Sửa chữa xe ô tô KIA Sorento, biển kiểm soát: 76A-00087, 07 chỗ ngồi với 4 gói thầu.
07/06/2024 09:00
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; Kết quả giải quyết TTHC còn hiệu lực giải quyết tại Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG NĂM SAO
22/02/2024 16:59
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; Kết quả giải quyết TTHC còn hiệu lực giải quyết tại Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2023 09:45
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; Kết quả giải quyết TTHC còn hiệu lực giải quyết tại Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 18:09
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực giải quyết tại Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 3 gói thầu.
15/12/2023 15:35
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Nâng cấp phần mềm và xây dựng cơ sở dữ liệu hoạt động thanh tra trên địa bản tỉnh Quảng Ngãi với 4 gói thầu.
09/12/2023 09:33
Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Chỉnh lý, lưu trữ hồ sơ, tài liệu của Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG NĂM SAO
27/11/2023 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hội trường của Thanh tra tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIN HỌC VIỄN THÔNG LONG NGUYÊN LỘC
13/08/2026 11:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hội trường của Thanh tra tỉnh năm 2026. của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
06/08/2026 16:50
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Vận hành, bảo dưỡng phần mềm hoạt động thanh tra trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đổi mới sáng tạo tỉnh Quảng Ngãi
27/07/2026 14:26
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Vận hành, bảo dưỡng phần mềm hoạt động thanh tra trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:58
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Trọng Thành
25/05/2026 14:10
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
21/05/2026 08:54
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hoà năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:03
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
12/07/2024 10:40
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa xe 07 chỗ ngồi của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ngãi là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trí tuệ không liên quan gì mấy đến thi ca. Thi ca bắt nguồn từ điều gì đó sâu hơn; vượt qua trí tuệ. Nó thậm trí không thể gắn cho sự thông thái. Nó là chính nó; nó có bản tính của riêng mình. Không thể định nghĩa. "
Jorge Luis Borges
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026