Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.711.140.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.353.404.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.711.140.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.353.404.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Trang bị thiết bị hội nghị truyền hình trực tuyến và thuê đường truyền chuyên dụng kết nối hội nghị truyền hình trực tuyến” của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:02
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
22/08/2026 20:53
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng Hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống mạng nội bộ của Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
14/08/2026 16:56
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 17:27
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng Hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống mạng nội bộ của Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 14:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 14:24
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, hoàn thiện hạ tầng công nghệ thông tin, hệ thống lưu trữ dữ liệu và bảo mật thông tin phục vụ hoạt động của Thanh tra tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/08/2026 11:21
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 (thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:43
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 (thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho Đoàn công tác đi học tập kinh nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIỆT NAM - HÀ NỘI
27/02/2025 15:08
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán dịch vụ cho Đoàn công tác đi học tập kinh nghiệm về công tác thanh tra, giải quyết khiếu nại tố cáo, phòng chống tham nhũng, tiêu cực tại tỉnh Gia Lai năm 2025 với 1 gói thầu.
27/02/2025 15:05
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO QUẢNG NINH
24/12/2024 16:10
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Thanh tra tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 16:30
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Thanh tra tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 10:42
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt cửa thép chống cháy giới hạn chịu lửa tại các tầng trụ sở cơ quan Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PC MINH ĐẠT
20/11/2024 16:08
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Thanh tra tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:41
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
11/11/2024 16:33
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Lắp đặt cửa thép chống cháy giới hạn chịu lửa tại các tầng trụ sở cơ quan Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
08/11/2024 15:09
Thanh tra tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, thay thế hệ thống Micro và ampli phòng họp 301 trụ sở cơ quan Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cônng ty TNHH 1TV dịch vụ thương mại Điện Tử Việt Hồng
19/07/2023 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Trang bị thiết bị hội nghị truyền hình trực tuyến và thuê đường truyền chuyên dụng kết nối hội nghị truyền hình trực tuyến” của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:02
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
22/08/2026 20:53
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng Hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống mạng nội bộ của Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
14/08/2026 16:56
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 17:27
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng Hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống mạng nội bộ của Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 14:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 khi thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 14:24
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, hoàn thiện hạ tầng công nghệ thông tin, hệ thống lưu trữ dữ liệu và bảo mật thông tin phục vụ hoạt động của Thanh tra tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
04/08/2026 11:21
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 (thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:43
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của Thanh tra tỉnh năm 2026 (thực hiện Đề án 2021/ĐA-UBND ngày 19/6/2025 của UBND tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngay từ đầu chúng ta không nên mặc định suy nghĩ của mình lên người khác và cũng đừng áp đặt suy nghĩ hay lời nói của người khác lên mình. Một lời nói tưởng chừng như rất bình thường nhưng cũng có thể trở thành con dao đâm sâu vào trái tim của ai đó… "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh