Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.103.657.191 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.390.040.391 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.103.657.191 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.390.040.391 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của Thanh tra tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DV TTC
29/07/2026 16:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán chi tiết và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản của Thanh tra tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:38
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
18/12/2025 11:24
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ADB
17/12/2025 11:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng tổng hợp và Thương mại An Phát
17/12/2025 11:27
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
16/12/2025 18:50
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng phía Bắc
16/12/2025 17:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở, sân, hàng rào, cổng trụ sở và mua sắm trang thiết bị làm việc Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với 5 gói thầu.
12/12/2025 13:31
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ-TIN HỌC VĨNH HOÀNG
08/12/2025 11:18
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/03/2024 15:19
Thanh tra tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
19/02/2024 07:33
Thanh tra tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
16/02/2024 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của Thanh tra tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DV TTC
29/07/2026 16:25
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán chi tiết và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản của Thanh tra tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:38
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
18/12/2025 11:24
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ADB
17/12/2025 11:29
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng tổng hợp và Thương mại An Phát
17/12/2025 11:27
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
16/12/2025 18:50
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng phía Bắc
16/12/2025 17:59
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở, sân, hàng rào, cổng trụ sở và mua sắm trang thiết bị làm việc Thanh tra tỉnh của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với 5 gói thầu.
12/12/2025 13:31
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ-TIN HỌC VĨNH HOÀNG
08/12/2025 11:18
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời gian đang hết dần. Nhưng mỗi ngày, tôi thách thức căn bệnh ung thư này, và sống sót với tôi là chiến thắng. "
Ingrid Bergman
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh