Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.665.259.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.657.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.665.259.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.657.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:05
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRẦN GIA PHÁT
29/10/2024 14:44
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/10/2024 09:54
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hội trường và hệ thống âm thanh ánh sáng hội trường Thành uỷ Gia Nghĩa của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
03/10/2024 10:03
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
09/09/2024 13:45
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến Thị ủy Gia Nghĩa của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/09/2019 08:41
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT 934 của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
26/09/2019 08:28
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến Thị ủy Gia Nghĩa.
26/09/2019 07:00
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, cổng cơ quan Thị ủy của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 4 gói thầu.
14/08/2019 17:45
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hàng rào thị ủy Gia Nghĩa.
14/08/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:05
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hội trường và hệ thống âm thanh ánh sáng hội trường Thành uỷ Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
03/10/2024 10:03
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
09/09/2024 13:45
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến Thị ủy Gia Nghĩa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/09/2019 08:41
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, cổng cơ quan Thị ủy với 4 gói thầu.
14/08/2019 17:45
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải TBMT Thi công xây dựng (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 44 ngày 10/03/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/03/2016 14:19
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2015 08:56
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải TBMT Thi công xây dựng. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2014 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:05
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRẦN GIA PHÁT
29/10/2024 14:44
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/10/2024 09:54
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hội trường và hệ thống âm thanh ánh sáng hội trường Thành uỷ Gia Nghĩa của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 3 gói thầu.
03/10/2024 10:03
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Đoàn cán bộ Thành ủy Gia Nghĩa đi khám, kiểm tra sức khỏe tại Bệnh viện Quân y 175, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
09/09/2024 13:45
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến Thị ủy Gia Nghĩa của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/09/2019 08:41
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT 934 của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 1 gói thầu.
26/09/2019 08:28
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng họp trực tuyến Thị ủy Gia Nghĩa.
26/09/2019 07:00
Bên mời thầu Thành Ủy Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, cổng cơ quan Thị ủy của chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa với 4 gói thầu.
14/08/2019 17:45
Thành Ủy Gia Nghĩa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hàng rào thị ủy Gia Nghĩa.
14/08/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành Ủy Gia Nghĩa là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trí tưởng tượng không phải là một trạng thái: nó chính là sự tồn tại của con người. "
William Blake
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026