Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.234.165.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.231.431.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.234.165.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.231.431.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:42
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:04
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 02. TVGS: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CƯỜNG
20/03/2024 15:01
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XLTB: Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rạo và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
20/03/2024 14:55
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rào và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH với 4 gói thầu.
20/03/2024 14:46
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rào và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy.
20/03/2024 14:14
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và xây dựng phát triển An Bình
03/08/2023 17:41
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
03/08/2023 17:25
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH với 3 gói thầu.
26/07/2023 14:56
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ cơ quan Thành ủy.
26/07/2023 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:42
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:04
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 02. TVGS: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CƯỜNG
20/03/2024 15:01
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01. XLTB: Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rạo và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
20/03/2024 14:55
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rào và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy với 4 gói thầu.
20/03/2024 14:46
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và xây dựng phát triển An Bình
03/08/2023 17:41
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ cơ quan Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
03/08/2023 17:25
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ Cơ quan Thành ủy với 3 gói thầu.
26/07/2023 14:56
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu In ấn phát hành cuốn sách “Thành phố Hà Tĩnh theo dòng lịch sử”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật, CÔNG TY CỔ PHẦN IN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
28/06/2022 14:45
THÀNH ỦY HÀ TĨNH công bố KQMT gói thầu In ấn phát hành cuốn sách “Thành phố Hà Tĩnh theo dòng lịch sử” với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2022 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:42
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/03/2024 15:04
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 02. TVGS: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CƯỜNG
20/03/2024 15:01
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XLTB: Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rạo và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
20/03/2024 14:55
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rào và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH với 4 gói thầu.
20/03/2024 14:46
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp cổng, hàng rào và một số hạng mục Trụ sở làm việc Cơ quan Thành ủy.
20/03/2024 14:14
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và xây dựng phát triển An Bình
03/08/2023 17:41
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
03/08/2023 17:25
Bên mời thầu THÀNH ỦY HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ Cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH với 3 gói thầu.
26/07/2023 14:56
THÀNH ỦY HÀ TĨNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà Hội trường và các hạng mục phụ trợ cơ quan Thành ủy.
26/07/2023 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư THÀNH ỦY HÀ TĨNH là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dựa vào trí tuệ có thể thắng được tài sản, nhưng không người nào có thể dùng tài sản để đổi lấy trí tuệ. "
Taylor (Mỹ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh