Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.129.706.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.129.706.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
10/12/2024 12:18
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 14:48
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 18:14
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:27
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:23
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
20/11/2024 18:21
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP Ô TÔ THÀNH CÔNG NINH BÌNH
04/11/2024 10:11
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2024 11:47
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
16/10/2024 14:28
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Cặp da phục vụ Đại hội Đảng bộ thành phố Ninh Bình lần thứ XX, nhiệm kỳ 2020-2025 của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
24/06/2020 21:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thành ủy Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Cộng sản, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
10/12/2024 12:18
Thành ủy Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 09:26
Thành ủy Ninh Bình đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 14:48
Thành ủy Ninh Bình đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 18:14
Thành ủy Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:27
Thành ủy Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:23
Thành ủy Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. với 1 gói thầu.
20/11/2024 18:21
Thành ủy Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP Ô TÔ THÀNH CÔNG NINH BÌNH
04/11/2024 10:11
Thành ủy Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 08:58
Thành ủy Ninh Bình đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2024 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
10/12/2024 12:18
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 14:48
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)” của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 18:14
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:27
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:23
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức sưu tầm tư liệu, biên soạn, biên tập, in và xuất bản sách “Lịch sử Đảng bộ Thành phố Ninh Bình (2000-2024)”. của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
20/11/2024 18:21
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP Ô TÔ THÀNH CÔNG NINH BÌNH
04/11/2024 10:11
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2024 11:47
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Ninh Bình của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình với 1 gói thầu.
16/10/2024 14:28
Bên mời thầu Thành ủy Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Cặp da phục vụ Đại hội Đảng bộ thành phố Ninh Bình lần thứ XX, nhiệm kỳ 2020-2025 của chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
24/06/2020 21:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thành ủy Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai có thể vừa gặp đã nhìn thấu bản chất của đối phương, biết trước người đó có đáng để mình yêu hay không? Không ai có thể làm được, vì vậy chỉ có thể thận trọng từng bước một, nếu như ngã xuống? Vậy thì phủi bụi đất bò lên! "
Lâm Địch Nhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh