Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.786.031.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.765.470.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.786.031.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.765.470.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng A&T
22/08/2026 15:52
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XDCT HẠ TẦNG KỸ THUẬT NHẬT THỌ
22/08/2026 15:50
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:37
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:35
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:31
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:30
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:24
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: sửa chữa, bảo trì trụ sở làm việc Phòng THADS khu vực 8 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:44
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: sửa chữa, bảo trì trụ sở làm việc Phòng THADS khu vực 14 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH xây dựng TMDV Duy Ninh
14/07/2025 08:43
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cục Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk; Hạng mục:Nhà để xe cơ quan với 1 gói thầu.
02/07/2025 14:50
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ CHUYỂN ĐỔI SỐ ATHENA
21/02/2025 10:21
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Cục Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk năm 2025 với 1 gói thầu.
13/02/2025 15:47
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
01/06/2024 12:34
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra Báo cáo NCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
01/06/2024 12:34
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
25/03/2024 12:43
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đầu tư trụ sở cơ quan THADS giai đoạn 2021-2025 trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
06/03/2024 14:41
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng trụ sở Cục thi hành án dân dự tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
06/12/2022 10:36
Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TKT VIỆT NAM
08/11/2022 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng A&T
22/08/2026 15:52
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XDCT HẠ TẦNG KỸ THUẬT NHẬT THỌ
22/08/2026 15:50
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:37
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:35
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:31
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:30
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHONG
22/08/2026 15:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG ĐĂNG BẢO
22/08/2026 15:24
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: sửa chữa, bảo trì trụ sở làm việc Phòng THADS khu vực 8 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:44
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: sửa chữa, bảo trì trụ sở làm việc Phòng THADS khu vực 14 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
18/08/2026 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rượu chẳng sáng tạo ra cái gì cả, nó chỉ làm ra kẻ nói nhiều. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh