Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.618.862.408 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.198.130.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.618.862.408 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.198.130.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Màn hình led P2 Hội trường A của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VI TÍNH - ĐIỆN MÁY SÀI GÒN
08/07/2026 15:56
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Màn hình led P2 Hội trường A của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:59
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại tổng hợp Tiên Phong
29/05/2026 17:26
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
11/05/2026 15:15
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:48
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:41
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:04
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
26/12/2025 19:01
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2025 17:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 2 gói thầu.
05/12/2025 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
13/05/2025 14:10
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:20
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/04/2025 16:33
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa kho, garage xe bảo quản vật chứng Cục thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 4 gói thầu.
28/04/2025 14:41
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu TV7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
08/11/2024 11:43
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu XL1:Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình Cải tạo Trụ sở Cục THADS tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN 134 VIỆT NAM
04/10/2024 18:10
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu XL2: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở Chi cục THADS huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP PHÁT
04/10/2024 18:04
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu TV7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 09:18
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu XL1:Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình Cải tạo Trụ sở Cục THADS tỉnh Lâm Đồng với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2024 09:08
Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT TV7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/09/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Màn hình led P2 Hội trường A của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VI TÍNH - ĐIỆN MÁY SÀI GÒN
08/07/2026 15:56
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Màn hình led P2 Hội trường A của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:59
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại tổng hợp Tiên Phong
29/05/2026 17:26
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
11/05/2026 15:15
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:48
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:41
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LONG LÂM ĐỒNG
30/12/2025 15:04
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
26/12/2025 19:01
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2025 17:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng với 2 gói thầu.
05/12/2025 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Lâm Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lo lắng là cơn chóng mặt của tự do. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh