Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.155.708.691 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.146.680.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.155.708.691 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.146.680.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng và công trình của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÒA BÌNH
04/09/2026 16:56
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
04/09/2026 16:47
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
04/09/2026 16:36
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình Sửa chữa, bảo trì Phòng THADS khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
04/09/2026 16:22
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật công trình Sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS Khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hòa Bình
04/09/2026 16:08
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì Trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 5, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
27/08/2026 15:34
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo trì Trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 5, tỉnh Thanh Hóa.
27/08/2026 15:15
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa với 2 gói thầu.
26/08/2026 15:01
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS KV10 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
26/08/2026 14:41
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật công trình sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS KV10 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hòa Bình
26/08/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
05/12/2022 17:22
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án năm 2022 với 3 nhà thầu tham gia.
28/10/2022 17:46
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2022 15:16
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm “Hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án năm 2022 và Máy tính để bàn chuyên dùng năm 2022” với 2 gói thầu.
20/10/2022 14:54
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG TUẤN MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG ĐÔ
22/12/2020 18:13
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAI HOÀNG GIA, CÔNG TY TNHH TÂN NAM THÀNH
22/12/2020 18:11
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG SỐ 18, CÔNG TY CỔ PHẦN MAI HOÀNG GIA
22/12/2020 18:09
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2020 15:37
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/12/2020 11:15
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng và công trình của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÒA BÌNH
04/09/2026 16:56
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
04/09/2026 16:47
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
04/09/2026 16:36
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình Sửa chữa, bảo trì Phòng THADS khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
04/09/2026 16:22
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật công trình Sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS Khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hòa Bình
04/09/2026 16:08
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì Trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 5, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
27/08/2026 15:34
Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo trì Trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 5, tỉnh Thanh Hóa.
27/08/2026 15:15
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng Thi hành án dân sự khu vực 6, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa với 2 gói thầu.
26/08/2026 15:01
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS KV10 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Châu ARCHITECTURE
26/08/2026 14:41
Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật công trình sửa chữa, bảo trì trụ sở Phòng THADS KV10 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hòa Bình
26/08/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn tận hưởng cuộc sống, không khó để giữ được cảm xúc kỳ diệu. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026