Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.716.811.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.637.565.861 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.716.811.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.637.565.861 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 19 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Phú Thọ (1), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ truyền thông mạng xã hội về Sự kiện Chuyển đổi số Ngành Ngân hàng 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ACCENTIS VIỆT NAM
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ truyền thông mạng xã hội về Sự kiện Chuyển đổi số Ngành Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:49
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải TBMT Dịch vụ In ấn và phát hành ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2026 17:06
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ADAP
02/06/2026 15:56
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM
02/06/2026 15:53
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ in ấn và phát hành ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 3 gói thầu.
27/05/2026 16:05
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính cho viên chức Phòng Thư ký - Biên tập của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HTV
08/04/2026 17:38
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy vi tính cho viên chức Phòng Thư ký - Biên tập của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 1 gói thầu.
06/04/2026 16:45
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Phát hành Thời báo Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
31/03/2026 15:52
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải TBMT Phát hành Thời báo Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thời báo Ngân hàng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: In ấn và phát hành các ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM , TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
18/07/2025 09:26
Thời báo Ngân hàng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy chủ phục vụ hoạt động của Báo điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG BẦU TRỜI SÁNG
04/07/2025 10:10
Thời báo Ngân hàng đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê máy chủ phục vụ hoạt động của Báo điện tử với 1 gói thầu.
04/07/2025 10:07
Thời báo Ngân hàng công bố KQMT gói thầu Gói số 01: In ấn và phát hành các ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 15:07
Thời báo Ngân hàng đăng tải TBMT Gói số 01: In ấn và phát hành các ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:02
Thời báo Ngân hàng đăng tải KHLCNT Dịch vụ in ấn và phát hành các ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:46
Thời báo Ngân hàng công bố kết quả gói thầu Xây dựng ứng dụng di động tích hợp 03 chatbot AI cho Báo điện tử Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG BẦU TRỜI SÁNG
03/06/2025 11:04
Thời báo Ngân hàng công bố KQMT gói thầu Xây dựng ứng dụng di động tích hợp 03 chatbot AI cho Báo điện tử Thời báo Ngân hàng với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 10:08
Thời báo Ngân hàng đăng tải TBMT Xây dựng ứng dụng di động tích hợp 03 chatbot AI cho Báo điện tử Thời báo Ngân hàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 16:46
Thời báo Ngân hàng đăng tải KHLCNT Xây dựng ứng dụng di động tích hợp 03 chatbot AI cho Báo điện tử Thời báo Ngân hàng với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ truyền thông mạng xã hội về Sự kiện Chuyển đổi số Ngành Ngân hàng 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ACCENTIS VIỆT NAM
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ truyền thông mạng xã hội về Sự kiện Chuyển đổi số Ngành Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:49
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải TBMT Dịch vụ In ấn và phát hành ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2026 17:06
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ADAP
02/06/2026 15:56
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM
02/06/2026 15:53
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ in ấn và phát hành ấn phẩm Tạp chí Ngân hàng của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 3 gói thầu.
27/05/2026 16:05
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính cho viên chức Phòng Thư ký - Biên tập của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HTV
08/04/2026 17:38
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy vi tính cho viên chức Phòng Thư ký - Biên tập của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với 1 gói thầu.
06/04/2026 16:45
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải kết quả gói thầu Phát hành Thời báo Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
31/03/2026 15:52
Bên mời thầu Thời báo Ngân hàng đã đăng tải TBMT Phát hành Thời báo Ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thời báo Ngân hàng là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người thích kẻ khác nhiều hơn nhiều khi họ tơi tả vì bất hạnh nặng nề hơn là khi họ chiến thắng. "
Virginia Woolf
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh